Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ อยากทราบพิกัดร้านขายอุปกรณ์ทำบาติก  

กรอบไม้บาติก

เทียนขี้ผึ้งผสมพาราฟินสำเร็จ

ปากกาเดินเทียน (จันติ้ง)

พวกอุปกรณ์ข้างต้นเหล่านี้น่ะค่ะ ไม่ทราบว่าจะซื้อได้จากที่ไหนคะ
และถ้าหากบอกแหล่งช่วยระบุพิกัดด้วยได้ไหมคะ เช่น ชั้น 4 ล็อก 3
หรือถ้าไม่ทราบแน่ชัด เอาคร่าวๆก็ได้ค่ะ
ถ้าเป็นแถวรามอินทรายิ่งดีเพราะใกล้บ้าน แต่ถ้าหากไม่ใช่ก็ไม่เป็นไรค่ะ
มีความจำเป็นต้องทำส่งอาจารย์น่ะค่ะ หากได้รู้พิกัดจะเป็นพระคุณอย่างมาก

สุดท้ายแล้ว ขอบคุณมากค่ะ และสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าทุกท่าน

จากคุณ : xnzn
เขียนเมื่อ : 24 ธ.ค. 52 18:38:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com