Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เค้าเนกระต่ายเด็กหรือเปล่าค่ะ งง  

คือวันนี้ไปซื้อคุณกระต่ายมาจากเจเจ แต่จากร้านที่เค้าว่าเป็นฟาร์ม การเลี้ยงดูเท่าที่เห็นก็สะอาดดีค่ะ

เค้าบอกว่าคุณ ND นี้อายุเดือนกว่าแล้ว กินอาหารRabkin + World Rabbit
ข้าเจ้าก็ไปซื้อ แรบคินมา แต่คุณกระต่ายไม่กินค่ะ แต่เม็ดของเวิร์ดแรบบิทหมดจากถ้วยค่ะ (ที่ร้านใส่มาให้ในกล่องกระต่ายนิดหน่อย เลยผสมไปด้วย) เอาหญ้าขนแห้งที่ซื้อมาให้ก็ไม่กิน คือเริ่มงงว่าเค้าเด็กไปรึเปล่า หรือ เค้าไม่ชอบ แรบคินค่ะ

เลยเอาขนาดกรงมาให้ดูเทียบกับขนาดตัวด้วยค่ะเป็น ND

จากคุณ : midnite-angel
เขียนเมื่อ : 27 ธ.ค. 52 21:14:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com