ความคิดเห็นที่ 1

ช้างน้อยไข่นุ้ยสู้ได้ป่าว  

จากคุณ : That's the way I am  
---------------------------------------------------------------------------
กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ได้มาเล่นนานพี่ไข่ได้รับฉายาช้างน้อยแล้วเหรอครับ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จัดงานเลี้ยงรับตำแหน่งหรือยังอะครับไม่เห็นแจกการ์ดเชิญเลยอ่า คริคริ

จากคุณ : kmml
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:26:12

ความคิดเห็นที่ 2

555 เรียบร้อยครับ ทวดมลทำเจ๊ง ฮิฮิ

จากคุณ : กอล์ฟเองครับ
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:27:44

ความคิดเห็นที่ 3

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ไปดีกว่า

ฟิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:27:44

ความคิดเห็นที่ 4

เฒ่ากอล์ฟอย่าเสียงดังจิ หยอกเย้า

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:29:24

ความคิดเห็นที่ 5

พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ

เย้ เย้................. ย่านุ้ยเกาะกระแสเดี้ยงแล้ว เย้ เย้

พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ

จากคุณ : ดีใจออกนอกหน้าไปไหมเรา (naykainui)
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:29:36

ความคิดเห็นที่ 6  

ทุบรับปีใหม่เลยแล้วกันนะ เด็กแสบ ผู้ใหญ่แสบทั้งหลาย หยอกเย้า หยอกเย้า หยอกเย้า หยอกเย้า หยอกเย้า หยอกเย้า หยอกเย้า หยอกเย้า

อยู่ดีดีก็มาทำทู้เค้าเดี้ยงเนี่ยะ mad

************   งอลลลลลลลลล  *************

จากคุณ : ดอกไม้หน้าฝน
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:31:15

ความคิดเห็นที่ 7

เอ่อ.............. อันนี้ ชื่อทวดมลหร่าอยู่ข้างบนสุดเลยนะครับ......

จากคุณ : naykainui
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:31:37

ความคิดเห็นที่ 8

ทู้นี่ผมไม่เกี่ยวครับ ฮิฮิ

จากคุณ : เติมรักให้เต็มใจ
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:32:28

ความคิดเห็นที่ 9

เอ่อ.............. อันนี้ ชื่อทวดมลหร่าอยู่ข้างบนสุดเลยนะครับ......

ฮิฮิ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:33:04

ความคิดเห็นที่ 10  

อ้าวไปซะอีกแล้ว

จากคุณ : ชงโคที่รัก
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:33:16

ความคิดเห็นที่ 11

ย่านุ้ยครับ ป๋มเพิ่งเข้ามานะครับ...

ไม่เกี่ยวกับผมนะ......อิอิ

ฟิ้ววววววววววววววววววววววววววว

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:34:23

ความคิดเห็นที่ 12

-------------------------------------------------------------------------
ไม่เจรงๆๆๆๆ พี่ไข่ดูดีๆสิครับ ชื่อย่าแจนอยู่บนสุดต่างหาก คริคริ

นี่ไง หลักฐาน

ความคิดเห็นที่ 1    

ช้างน้อยไข่นุ้ยสู้ได้ป่าว  

จากคุณ : That's the way I am  <<<<---------------------------****
---------------------------------------------------------------------------
กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ได้มาเล่นนานพี่ไข่ได้รับฉายาช้างน้อยแล้วเหรอครับ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จัดงานเลี้ยงรับตำแหน่งหรือยังอะครับไม่เห็นแจกการ์ดเชิญเลยอ่า คริคริ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:34:54

ความคิดเห็นที่ 13

ฮิฮิ จริงๆด้วยครับ ชื่อย่าแจนอยู่บนสุด

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:35:53

ความคิดเห็นที่ 14

ทวลมลแหละ .. พี่เข้ามาตั้งนานแล้วเนอะนุ้ย .. ไม่เห็นเดี้ยงเลย .. ทวดมลมาปุ๊บ เดี้ยงปั๊ป ฮ่าฮ่าฮ่า

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:36:54

ความคิดเห็นที่ 15  

ขี้แง  ใจร้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  ขี้แง

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:37:43

ความคิดเห็นที่ 16

ฮิฮิ จริงๆด้วยครับ ชื่อย่าแจนอยู่บนสุด

----------------------------------------------------------------------------
เนอะๆๆๆ เฒ่ากอล์ฟเนอะ เพราะฉะนั้น ย่าแจนทำเดี้ยง เย้ๆ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:38:20

ความคิดเห็นที่ 17

จริงด้วยแฮ่ะ....................

ชื่อย่าแจนอยู่บนสุดเลยอ่ะ..............กร๊ากกกกกก

ทวดมลคิดได้เน๊อะ....... ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:38:52

upSendEcard = window.open('/cafe/php/ecard/cafe_card.php?group=J&id=8721822&msg='+msg); } function SelectAttach(){ var att=document.getElementById("attach"); if (att.selectedIndex==0) { PosterType('file'); } else if (att.selectedIndex==1) { PopupDraw('J', '2', '8721822'); } else if (att.selectedIndex==2) { PosterType('youtube'); } } if (window.top!=window.self) { window.top.location=window.self.location; } //-->
Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@> . . . [+ กระทู้1+] ....ดอกไม้บาน.... ที่บ้านเรา . . . @>  

....+ + สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๓ ค่ะพี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆทุกท่านห้องต้นไม้ + +....

วันที่สองแต่ขอนับหนึ่งกับกระทู้แรกของปีพุทธศักราชใหม่ค่ะ
หลังส่งและรับคำอวยพร หน้าไมค์ หลังไมค์ ทางอินเตอร์เนตเมล ทางโปสการ์ด  มือถือ และแม้กระทั่งด้วยตัวเอง
สนุกสนานสำราญฤทัย ชื่นบานกับปีใหม่กันไป......

ทั้งคำอวยพร อวยชัย กำัลังใจ สารพัดรูปแบบ ยอมรับเลยว่า...
ทำให้เรารู้สึกดีจริงๆ และความสุขที่มากกว่านั้นคือการได้มอบความสุขใจในช่วงปีใหม่นี้กับทุกๆคนเช่นกัน
ตั้งแต่ช่วงปลายเดือนธันวาคม สองสัปดาก์ก่อนสิ้นปี ไม่มีวันไหนเลยที่นอนเร็ว เพราะนั่งทำของขวัญและโปสการ์ดไปเรื่อยๆ ๆ ๆ ไม่รู้จบเป็นความสุขและสีสันของช่วงเวลานี้ค่ะ
หวังว่าทุกคนคงชอบช่วงเวลาที่ผ่านมานี้เช่นกัน ต้นคริสต์มาส เกล็ดหิมะ

วันนี้นำภาพดอกไม้ ต้นไม้ที่ถ่ายไว้ช่วงสองวันนี้ มาสวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๓ แก่ทุกคนค่ะ

เขียนเมื่อ : 2 ม.ค. 53 21:38:47

ความคิดเห็นที่ 59

พี่นุ้ยยย บอกมาๆๆๆๆ

จากคุณ : seeker rose
เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 53 13:06:14

ความคิดเห็นที่ 60  

สวยๆทั้งนั้นเลยครับ ดูแล้วสบายตา ต้อนรับปีใหม่เลยน่ะ

จากคุณ : Best Bet
เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 53 14:04:27

ความคิดเห็นที่ 61  

สวัสดีปีหใม่อีกครั้งค่ะพี่สาวน้อยฯ ขอบคุณสำหรับสร้อยสายเพชรดอกตูมน่ารักค่ะ ดอกไม้
พี่น้อย(น้ำค้างรุ่งอรุณ) สวัสดีค่ะพี่ ขอบคุณมากค่ะที่ชอบภาพและสำหรับคอมเม้นค่ะ
เราชอบดอกไม้จิ๋วๆดูบอบบางเหมือนกันเลยนะคะ ^ ^  ดอกไม้
พี่ใหญ่สวัสดีค่ะพี่ อย่าลืมถ่ายภาพมาให้ชมนะคะ แล้วถ้าหมั่นเด็ดก้านที่แก่มาปักชำเดี๋ยวก็เต็มกระถางค่ะพี่ ^ ^
ขอบคุณค่ะคุณAlwaysCraft ^ ^
ขอบคุณมากค่ะคุณmedstd  ^ ^
อิอิ คุณcoji ช่วงหัวใจพองโตเก็บพลังนี้ไว้นะคะ
ปลายปีอาจจะนับได้ สามกระทู้ ฮ่าฮ่าฮ่า  ล้อเล่นนะคะ ขอบคุณค่ะ ดอกไม้
คุณเต่าตัวลายสวัสดีอีกครั้งค่ะ ยินดีและขอบคุณค่ะ ^ ^
สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่ และขอบคุณค่ะคุณแม่น้ำตาลน้อยที่แสนซน ^ ^
อุ๊บส์ ......... + + เรื่องอะไรจะบอกอ่ะนู๋มิ้ว......
มาหลอกให้อยากแล้วจากไป คริคริ ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า
ปล.แกล้งน้องอ่ะสนุกที่สุดดดดดด ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า
ขอบคุณมากๆค่ะคุณ Best Bet  ^ ^  มีความสุขปีใหม่นะคะ ดอกไม้

แก้ไขเมื่อ 03 ม.ค. 53 19:17:01

เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 53 19:14:45

ความคิดเห็นที่ 62  

สวัสดีปีใหม่คะ ขอบอกว่าคุณดอกไม้หน้าฝนถ่ายภาพได้สวยมากคะ

จากคุณ : back tree
เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 53 20:32:55

ความคิดเห็นที่ 63

มาแอบดูอีกรอบ .. ยาหยีพี่สีชมพูอ่ะนุ้ย .. เค้ามี 2 สีอ่า .. สีตกที่หน๋ายกัน หยอกเย้า ฮ่าฮ่าฮ่า

เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 53 21:35:23

ความคิดเห็นที่ 64

เข้ามาสวัสดีปีใหม่ครับ

จากคุณ : เปรี้ยวปิ๊ด
เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 53 22:58:15

ความคิดเห็นที่ 65

มีแวววววววๆๆ

จากคุณ : seeker rose
เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 53 23:50:08

ความคิดเห็นที่ 66  

ขอบคุณค่ะคุณblack tree  ^ ^
-------------------------------------

ไม่ใ่ช่สามสีหรอคะพี่แจน ชมพู ม่วง เหลือง อ่ะเปล่า ^ ^
ตกลงสีไม่ตกใช่ไหมคะ ฮ่าฮ่าฮ่า
------------------------------------

สวัสดีปีใหม่อีกครั้งค่ะ คุณเปรี้ยวปิ๊ด
------------------------------------

อารายยยย ยัยนู๋มิ้ว ฮ่าฮ่าฮ่า
ที่บ้านไม่ได้ใช้ แวว ใช้น้ำมันมะกอกอ่ะ หยอกเย้า

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 00:13:30

ความคิดเห็นที่ 67

แป่วววว ที่มีม่วงกับเหลืองเนี่ยเป็นย่าหยาแล้วนุ้ย หยอกเย้า ฮ่าฮ่าฮ่า

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 07:41:13

ความคิดเห็นที่ 68

สวัสดีปีใหม่ ครับ คุณนุ้ย

ดอกไม้สวยมากครับ

จากคุณ : หนอนตะไคร้
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 08:15:31

ความคิดเห็นที่ 69

สวยมากครับย่านุ้ย

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 08:50:00

ความคิดเห็นที่ 70  

สวัสดียามเช้าวันแรกของการทำงานปี 2553ค่ะพี่แจน ดอกไม้
อ่ะหรอคะ 55...ฮ่าฮ่าฮ่า ย่าหยา ยาหยี อุ๊ยคนสวยงง ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า

สวัสดีปีใหม่ค่ะคุณหนอนฯมีความสุขมากๆนะคะ ดอกไม้
ขอบคุณมากค่ะ ^ ^

ขอบคุณค่ะคุณภพ ^ ^ flower

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 09:14:31

ความคิดเห็นที่ 71

แฮ่...............

ลืมอวยพรครับ

ปี 2553  ขอให้มีความสุข สุขภาพกาย  ใจ  แข็งแรง  สุข  สดชื่น  สมหวัง ตลอดปี และตลอดไป ครับ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 11:25:55

ความคิดเห็นที่ 72  

ฮ่าฮ่าฮ่า ขอบคุณค่ะคุณหนอนฯ อวยพรหลังไมค์มาแล้วนี่นา :D

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 11:39:22

ความคิดเห็นที่ 73

แวะมาชมดอกไม้บานด้วยครับย่านุ้ย

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 11:55:12

ความคิดเห็นที่ 74

ขอบคุณค่ะคุณหนอนฯ อวยพรหลังไมค์มาแล้วนี่นา :D

+++++++++++++++++++++

อิอิ   แบบว่าลืมครับ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 11:56:53

ความคิดเห็นที่ 75  

สวัสดีค่ะน้องมล ขอบคุณค่ะ  ^ ^ดอกไม้

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 11:58:35

ความคิดเห็นที่ 76  

อิอิ คุณหนอนฯ ไม่เป็นไรค่ะ แสดงว่าตั้งใจจริงค่ะ ^ ^ ขอบคุณค่ะ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 12:01:34

ความคิดเห็นที่ 77

กระทู้ด๋อยพร้อมกัน 2 กระทู้เลยวันนี้ ฮิฮิ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 12:22:05

ความคิดเห็นที่ 78

smile

จากคุณ : พ่อ@LLถุง
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 12:26:20

ความคิดเห็นที่ 79  

^ ^ มาแอบดูดอกไม้สวยๆด้วยคนค่ะ แอบรักน้องออน ที่บ้านเป็นไม้ดูใบไปเรียบร้อยแล้ว

จากคุณ : สาวกลางกรุง
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 12:27:12

ความคิดเห็นที่ 80

กระทู้ด๋อยพร้อมกัน 2 กระทู้เลยวันนี้ ฮิฮิ

++++++++++++++++++++++

รวมทู้นี้เป็นสามด้วยหรือเปล่าทวด

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 12:37:19

ความคิดเห็นที่ 81  

นั่นจิๆ 555

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 12:44:15

ความคิดเห็นที่ 82  

ไม่น๊า ...ๆ. หยอกเย้า ฮ่าฮ่าฮ่า

สวัสดีทุกคนค่ะ ยินดีต้อนรับจากกระทู้ด๊อยส์นะคะ

สวัสดีปีใหม่พี่พ่อถุงค่ะ ^ ^  
คุณภพ
คุณสาวกลางกรุง
คุณหนอนฯ
คุณชงโคที่รัก

ดอกไม้  

ปล. จะด๊อยส์อีกไหมหนอ อิอิ ฮ่าฮ่าฮ่า

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 12:53:54

ความคิดเห็นที่ 83

เย้ยยยย ครายทำทู้เค้าด๋อย ขี้แง ... ทู้แรกของปีเลยน๊า .. อาจจะเป็นกระทู้เดียวด้วย ขี้แง

---

แหม แหม ทวดหนอนไม่ได้อวยหลังไมค์พี่บ้างเลย ขี้แง

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 13:14:00

ความคิดเห็นที่ 84  

โอ๋ๆพี่แจน อย่าร้องๆ มารุมกันอยู่ทู้นี้ เจ้าบ้านอบอุ่นๆ ดี

แต่...สังเกตุว่าไปทู้ไหน พังมา2ที่แล้วอ่ะ คริคริ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 13:21:09

ความคิดเห็นที่ 85  

คุณนุ้ยระวังน้าคร้า

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 13:22:35

ความคิดเห็นที่ 86

แป่วววว  .. หรือว่าปีใหม่เค้าห้ามคุยไร้สาระอ่ะเจี๊ยบ เนอะ ฮ่าฮ่าฮ่า

อ๋อ รู้แระ .. ต้องเป็นไข่นุ้ยแน่ ๆ เลย .. ไข่นุ้ยบอกอยากหาอะไรตื่นเต้น ๆ ทำ .. เลยทำทู้เดี้ยง 2 ทู้รวดเลย ฮ่าฮ่าฮ่า

แก้ไขเมื่อ 04 ม.ค. 53 13:32:30

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 13:31:34

ความคิดเห็นที่ 87  

ฮ่าฮ่าฮ่า ขำพี่แจนอ่ะ ตั้งทู้แรกของปีนะเนี่ยะ
แต่ทู้พี่อ่ะตั้งท่าตั้งแต่วันก่อนแล้วไงคะ อิอิ
โอ๋ๆ...ไม่เป็นไรน๊า ปลอบ

คุณชงโคที่รัก ไม่เป็นไรค่ะ ทู้ด๊อยส์เรื่องธรรมชาติ ฮ่าฮ่าฮ่า

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 13:37:31

ความคิดเห็นที่ 88  

คุณนุ้ย แต่ก็น่าเชื่อพี่แจนนะคะ(กระซิบ)สงสัยคุณไข่จะทำอ่ะ คริคริ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 13:44:09

ความคิดเห็นที่ 89

แหม แหม ทวดหนอนไม่ได้อวยหลังไมค์พี่บ้างเลย  

++++++++++++++++++++

ขอโทษ ค๊าบ  แบบว่า ลืมค๊าบ   วันนั้น โทร.ไปตอนหกทุ่มหนึ่งนาที เบอร์พี่สายลับ แล้วไม่ติด ผมก็ลืมเลยครับ แหะ  แหะ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 13:46:11

ความคิดเห็นที่ 90  

ไข่นุ้ยหรอคะคุณชงโคฯ   อืม........

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 13:47:18

ความคิดเห็นที่ 91

อิอิ กราทู้แรก และอาจเป็นกระทู้เดียว .. ไม่เหลืออนุสรณ์สถานให้ดูเล๊ยยย .. โถ โถ น้องลูกเจี๊ยบของเรา ขี้แง

เนอะเจี๊ยบเนอะ .. ไข่ชัวร์เลย .. วันนี้ว่าง ป่วนเค้าไปทั่วเลย ฮ่าฮ่าฮ่า

ทวดหนอน .. คืนวันที่ 31 เหรอ .. ลุงสายลับไปติ๊ดชึ่งกับที่ office อ่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า .. หรือทวดโทรหาใครกันแน่ .. หกทุ่ม .. กำลังกึ่มเลยมั๊งนั่นน่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

แต่ถึงโทรไม่ติดก็ขอบคุณคร๊าบบบบ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 13:51:09

ความคิดเห็นที่ 92

ทวดหนอน .. คืนวันที่ 31 เหรอ .. ลุงสายลับไปติ๊ดชึ่งกับที่ office อ่ะ  .. หรือทวดโทรหาใครกันแน่ .. หกทุ่ม .. กำลังกึ่มเลยมั๊งนั่นน่ะ  

แต่ถึงโทรไม่ติดก็ขอบคุณคร๊าบบบบ

+++++++++++++++++++++++++++++

โห.     ย่าแจนครับ หกทุ่มเขาเรียกว่าเวลาเคาท์ดาวน์ เลยนะนั่น

เตรียมฉีกปฏิทินปีใหม่  เตรียมจุดพลุฉลองกัน ที่สำคัญ จิบน้ำชาไปพลางๆ ไง

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 13:57:31

ความคิดเห็นที่ 93  

ฮ่าฮ่าฮ่า   *Remark คุณหนอนฯที่ว่าเตรียมฉีกปฏิทินอ่ะ ปฏิทินอะไรหรอ ฮ่าฮ่าฮ่า

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 14:00:03

ความคิดเห็นที่ 94  

ตอนนี้เราก็มาสิงอยู่กระทู้คุณนุ้ยกันต่อนะพี่แจนนะ คริคริ ว่าแต่พี่แจนกะคุณนุ้ยปลูกกุหลาบบ้างไหมคะ เจี๊ยบเพิ่งส่ง กุหลาบอางกริดให้คุณภพดั้ว ไม่รู้รอดป่าว คริคริ

แก้ไขเมื่อ 04 ม.ค. 53 14:03:00

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 14:01:15

ความคิดเห็นที่ 95  

นุ้ยมีกุหลาบสองชนิดเองค่ะ
มีกุหลาบม่วงที่ขยันออกดอกหนึ่งกระถาง
และกุหลาบ.......

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 14:06:57

ความคิดเห็นที่ 96

พูดถึงกุหลาบแล้วพี่ชำนาญมาก ๆ เลยเจี๊ยบ ไม่อยากจะคุย .. อิอิ กุหลาบซื้อมาดอกใหญ่ ๆ สวย ๆ .. พี่เลี้ยงออกมาเป็นกุหลาบจิ๋ว หยอกเย้า ฮ่าฮ่าฮ่า

ที่รุ่งก็แค่กุหลาบมอญอ่ะ.. ออกดอกบ่อย ๆ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 14:15:18

ความคิดเห็นที่ 97

คริคริ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:11:21

ความคิดเห็นที่ 98

มากันหรือยาง คริคริ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:12:04

ความคิดเห็นที่ 99

ฮิฮิ รายงานตัวครับ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:13:40

ความคิดเห็นที่ 100

100

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:13:54

ความคิดเห็นที่ 101

เฒ่ากอล์ฟ หยอกเย้า  หยอกเย้า  หยอกเย้า  หยอกเย้า  หยอกเย้า  หยอกเย้า  หยอกเย้า  หยอกเย้า  หยอกเย้า  หยอกเย้า

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:14:24

ความคิดเห็นที่ 102

ไข่ก็มารายงานตัวแล้วก๊าบบบบบบบบบบบบบบ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:16:07

ความคิดเห็นที่ 103

ฮิฮิ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:16:49

ความคิดเห็นที่ 104

ถ้าทู้นี้ไม่เดี้ยงซาแดงว่าเจ้าที่แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:17:26

ความคิดเห็นที่ 105

ต๊ะเอ๋ ....

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:17:52

ความคิดเห็นที่ 106  

เน่ๆๆ.....แล้วเรื่องอะไรจะมาแกล้งพี่ล่ะเนี่ยะ
ว่างมากใช่ม๊ายยยย ทวดมล  ปู่ไข่  เฒ่ากอล์ฟ  mad หยอกเย้า หยอกเย้า หยอกเย้า หยอกเย้า หยอกเย้า หยอกเย้า

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:18:05

ความคิดเห็นที่ 107

เน่ๆๆ.....แล้วเรื่องอะไรจะมาแกล้งพี่ล่ะเนี่ยะ
ว่างมากใช่ม๊ายยยย ทวดมล  ปู่ไข่  เฒ่ากอล์ฟ        

ทวดมลกับพี่ไข่ครับ ชวนมา ฮิฮิ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:19:17

ความคิดเห็นที่ 108

ถ้าทู้นี้ไม่เดี้ยงซาแดงว่าเจ้าที่แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

---

แรงไหนจะเท่าพลังช้างของทวดมล ฮ่าฮ่าฮ่า

ช้างน้อยไข่นุ้ยสู้ได้ป่าว ฮ่าฮ่าฮ่า

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:20:12

ความคิดเห็นที่ 109

ว่างมากใช่ม๊ายยยย ทวดมล  ปู่ไข่  เฒ่ากอล์ฟ        

ทวดมลกับพี่ไข่ครับ ชวนมา ฮิฮิ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:23:58

ความคิดเห็นที่ 110

หนอน

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:24:30

ความคิดเห็นที่ 111  

เวปอาจจะต้องปิดปรับปรุงบอร์ดสักเดือนนะคะเนี่ยะ
หลังๆดาวน์บ่อยมากๆอ่ะ

เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 16:24:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com