Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+*+*+ เชิญมาเที่ยว บ้านในสวนไผ่รวงผึ้ง" ตอน สวย ออกตัวแร๊งส์ +*+*  

สวัสดีค่ะ ส่งจูบ

มิสมอลลี่มาแล้วค่ะ

ต้องขออภัยในบางลีลา นะค่ะ  

ถ้า ความสวย ไป  สะดุด love  ใคร

มาสู่ขอได้นะค่ะ ขอ แค่ ข้าว 10 ถัง เนื้อวัว 10 โล ไฮเนเก้น เย็นๆเป็นวุ้น ซัก 10 โหล หยอกเย้า

ไม่ให้เสียเวลา เชิญเข้าบ้านค่ะ ...

มิสมอลลี่หมาหอน

จากคุณ : honeybfit
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 12:39:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ont>