Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Happy Dream เก็บตกหมีตัวยาว  

เก็บตกจากผลงานครั้งที่แล้วค่ะ  ครั้งก่อนได้แต่นำเสนอน้องหมูไป  ได้คำติชมมากมายเลยค่ะ  
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8688024/J8688024.html    วันนี้ก็เลย ลองนำเสนอ  น้องหมีมาอวดดูบ้างค่ะ  น้องหมีตัวยาว  (ขาดสารอาหารค่ะ  ฮะ  ฮะ  ฮะ  )  แกะแบบมาจากหนังสือของจีนค่ะ แกะแล้วก็ไม่ได้จดไว้ซะอีก  แย่จังเรา  ! ! !    
   ส่วนเจ้าน้องหมีชมพูชอบสีค่ะ สีหวาน ทำให้นึกถึง ขนมหวาน ลูกกวาด  
หวานเย็น  (555+  คิดเอาเองอีกเรา)    teddy

แก้ไขเมื่อ 07 ม.ค. 53 08:41:23

จากคุณ : ปุ๋ยหมัก007
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 53 10:12:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com