Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<Coji in 7 Days : :::::::::::::::::::: รบกวนถามเรื่องการตัดแต่งต้นแก้วแคระค่ะ:::::::::::::::::::::::::: >>>  

สวัสดีค่ะ มีคำถามมาขอคำชี้แนะเกี่ยวกับต้นแก้วแคระค่ะ

การบ้านจากคุณตาเชย ที่เอื้อเฟื้อเมล็ดมาให้

ผ่านมาก็เกือบๆหนึ่งปีแล้วค่ะสำหรับต้นนี้  

เราสามารถจะตัดแต่งกิ่งเค้าได้รึยังคะ

อยากให้เป็นพุ่มกลมๆอ่ะค่ะ

ทำได้เลยหรือต้องรออีกนานแค่ไหน?

รบกวนด้วยค่ะ

ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะคะกระพริบตา

จากคุณ : coji
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 53 10:09:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com