Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

JUST JOEY ........................ ไม่รักเธอ ไม่ได้แล้ว  

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ

ตอนนี้ที่นี่ค่ำแล้วค่ะ ทุ่มกว่าแล้วฟ้ายังไม่มืดเลย คืนนี้อาจมีฝนตกเพราะดูมีเมฆครึ้มๆ มาแต่ไกล
     วันนี้ตอนสายๆ ออกไปซื้อของมาค่ะ และก็เลยขอแวะร้านขายต้นไม้หน่อย คิดว่า แค่ได้ชม ก็ ชื่นใจแล้ว จะไม่ซื้ออะไรทั้งนั้น เพราะไม่มีที่จะปลูกแล้ว ตาที่ปกติไม่ได้เรื่อง ก็ เกิดได้เรื่องขึ้นมา เหลือบไปเห็นกุหลาบสีชมพู ดอกขนาดกลางกลีบแน่นดี สวย และ ด้วยนิสัยที่ชอบดมกุหลาบเลยขอดมซักหน่อย พอได้กลิ่น.....หมุนกระถาง ดูราคา ยกขึ้นรถเข็นเลยค่ะ หอมมมม มากกกก  กลิ่น เหมือนแป้งหอมที่ใช้ กลิ่น Rose Water
     อ้าววววว ดูสิ ตั้งกระทู้ถึง Just Joey  แต่ไปเพ้อถึงลูกสาวคนล่าสุดซะนี่ ขอโทษทีนะคะ กำลังเห่อ อยากได้กลิ่นนี้มานานแล้วค่ะ เรามาชม Just Joey แสนสวยกันดีกว่านะคะ

จากคุณ : เพื่อนคนไกล
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 53 15:42:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com