Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[* เอารูปมาโพสกัน *]งาน 4th TRB-Club Rabbit Show  

พลุ

วันนี้บ้านโพรงกระต่ายไปเปิดบูธที่งาน TRB-Club Rabbit Show ครั้งที่ 4 ที่จัดขึ้นที่เดอะมอลล์ บางกะปิ

วันนี้คนเยอะพอสมควร ขายถุงผ้าไปได้หลายสิบใบเหมือนกันจ้า โปสการ์ดก็ขายดี ที่ขายดีมากๆ จนคนมาเหมาคือปากกา ดินสอ miffy

ขอบคุณ น้องนันท์ มาช่วยจัดบูธแต่เช้า แถมขายของไป รณรงค์ไป ถ่ายรูปไป เออ ทำได้ทุกอย่างนะ  แถมยังพาเพื่อนมาช่วยอีกด้วย

ขอบคุณ น้องซัง มาช่วยรณรงค์ พร้อมน้องหนูและไข่ตุ๋น เรียกแขกได้พอสมควร  ขอบคุณน้องหนูที่ทำให้แม่ต้องซื้อถุงผ้าไปถึงสองใบ ฮ่าฮ่าฮ่า

ขอบคุณ ป้าปู น้องยุ้ย ที่มาช่วยเก็บเงิน เฝ้าโต๊ะด้วยกัน

ขอบคุณ น้องเดียว มาไกลจากเมืองกาญจน์โน่น มาถึงก็พูดๆๆๆๆ สักพักก็หายไป มองหาอีกที อ้อ ไปโผล่ร้านข้างๆ สักพักก็กลับมาพูดๆๆๆ อีกที

ขอบคุณ นู๋-ไอและพี่กระทิงที่มาช่วยรณรงค์คนหนึ่ง ส่วนอีกคนถ่ายรูป ส่วนน้องอายนั่งหน้าเครียด ขุดถุงผ้าจนโดนกักบริเวณ

ขอบคุณ น้องนัท ที่แวะมาเอาแผ่นพับไปถ่ายเอกสารให้ วันนี้แจกกันไม่ทันเลยทีเดียว

ขอบคุณ หมออ้อย ที่สละแวะมาช่วยด้วยนะคะ  หมออ้อยมาช่วยทำอะไร เดี๋ยวตามไปดูกันค่ะ

รูปแรกเปิดงานค่ะ น้องนันท์สวย

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 53 21:11:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com