Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@ Patchwork and Quilt .. Birthday's baggy @@  

สวัสดีค่ะทุกๆ คน นานๆ แวะมาเสียทีค่ะ ที่หายไปนาน เพราะว่ามีสอนติดกันมาเกือบสามเดือนจนถึงวันคริสมาสต์ค่ะ จากนั้นออมก็เที่ยวๆๆๆๆ เพิ่งจะเริ่มทำงานจริงจังวันจันทร์ที่แล้วนี่เอง เค้าให้พักหายใจสองเดือน ค่อยกลับไปสอนต่อ

เป็นครั้งแรกในรอบสามสี่ปี ที่ไม่ได้เข้าพันทิปนานขนาดนี้ ได้แต่ฟังพี่ป้อนกับป้าหนุ่ยคุยให้ฟังแทนค่ะ วันนี้ก่อนจะตั้งกระทู้เลยลงไปคลิกๆ ดูกระทู้เก่า เห็นงานเพื่อนๆ สวยๆ ทั้งนั้นเลย ชักจะอายงานตัวเอง เพราะว่าทำกระเป๋าแบบไม่ยาก (แปลว่าง่ายยยย) อีกแล้ว

แต่ไหนๆ นานๆ จะมีอะไรมาอวดเสียที ช่วยกันชมหน่อยนะคะ (อ้อนจริงๆ แฮะเรา)

ตามชื่อกระทู้ค่ะ ใบนี้เป็นของขวัญวันเกิดให้อาจารย์ advisor ตั้งต้นทำมาตั้งแต่กลางเดือนธันวา กะว่ายังไงก็เสร็จทันส่งไปถึงญี่ปุ่นก่อนวันที่ 15 มกราคมแน่ๆ แต่ว่าไม่ทันค่ะ งานยุ่ง แถมยังยุ่งเรื่องเที่ยวต่ออีก เพิ่งจะเสร็จเมื่อคืนนี้เอง

ชักจะยาวแล้ว ดูกระเป๋ากันดีกว่าค่ะ

จากคุณ : Pattylala
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 53 19:55:31