Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลวดลายมากนักนะ....................ตัวเท่านี้น่ะ  

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ

เป็นอย่างไรกันบ้างคะ สุขภาพกาย และ ใจ แข็งแรงดีไหมคะ
บ้านเรายังเย็นๆ อยู่ใช่ไหมคะ ที่นี่มีแต่แดด สลับ กับฝนค่ะ วันนี้มี
แดดทั้งวัน แต่ตอนนี้ฟ้าครึ้ม ท่าทางเหมือนฝนจะตกเหมือนเมื่อคืน
มีครบเลยค่ะ ฟ้าแลบ ฟ้าร้อง ฟ้าผ่า ทำเอาบางที่ไฟดับเลยค่ะ ดีที่
ที่บ้านไม่มีปัญหา มีแต่นอนสบายไป
     ทีแรกคิดว่าจะยังไม่โพสต์กุหลาบ จะพาลูกสาวอื่นๆ มาให้ชม
กัน แต่พอดูๆ ไป อืมมมม ยังมีสาวน้อยที่รอการนำเสนออยู่หลาย
ดอกเลยค่ะ   วันนี้เรามาชมสาวน้อยสูงแค่ฟุตกว่าๆ   บางต้นยังสูง
ไม่ถึงฟุตเลยค่ะ แต่ลวดลายของเธอจัดจ้านซะเหลือเกิน มาชมกัน
นะคะ เผื่อจะถูกใจเพื่อนๆ
     เริ่มด้วย..............แดง - เหลืองค่ะ

จากคุณ : เพื่อนคนไกล
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 53 16:18:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com