Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[* กระทู้รูป *] ขอเชิญชวนประมูลสิ่งของ เพื่อน้องกระต่าย โครงการ กรงใหม่ใสปิ๊ง จากใจคนรักกระต่ายถึงกระต่ายน้อยบึงฉวาก ครั  

สืบเนื่องจากกระทู้รับบริจาคสิ่งของเพื่อประมูล กระทู้นี้

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8736512/J8736512.html

ขณะนี้เราเริ่มเปิดประมูลแล้วค่ะ เชิญเลือกประมูลกันได้ตามสบายค่ะ

กระทู้นี้เป็นกระทู้รูปนะคะ โพสรูปให้เลือกอย่างเดียวค่ะ

เริ่มการประมูล ตั้งแต่วันที่  19 ถึง 29  มกราคม  2553  
(ปิดการประมูล วันที่ 29 มกราคม 2553 เวลา 21.00  น. ตามเวลาพันทิป

โอนเงินของที่ประมูลได้ ตั้งแต่วันที่  30 มกราคม ถึง 10กุมภาพันธ์ 2553
เมื่อทราบผลการประมูลแล้ว เริ่มโอนเงินได้เลยจ้า

โอนเงินแล้วแปะหลักฐานในกระทู้สรุปผล แล้วส่งรายละเอียดมาที่แม่หมีตัวอ้วน หลังไมค์หรือ เมล์ vicky.rabbit@hotmail.com ก็ได้จ้า

---- ท่านสามารถโอนเงินได้ที่ ----

ชื่อบัญชี แสงระวี วิปุลาคม
ธนาคารกสิกรไทย  สาขาสำนักพหลโยธิน
บ/ช ออมทรัพย์
เลขที่ 799-2-31731-7

ไปประมูลกันที่นี่เลยค่ะ
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8789541/J8789541.html

รบกวนอย่าแก้ข้อความนะคะ เดี๋ยวทีมงานจะงง

1. สำหรับการประมูล  ให้ทำการโพสเป็น คห. ใหม่เท่านั้นค่ะ ห้าม แก้ไขข้อความ เพราะจะทำให้งงว่าใครโพสก่อน โพสหลัง

2. หากมีการโพสราคาเท่ากันสำหรับของรายการเดียวกัน   ให้ถือเวลาโพสที่ระบุในความคิดเห็นเป็นหลักนะคะ ท่านที่โพสก่อนได้ถือสิทธิในการเสนอราคานั้นก่อน  ท่านที่โพสเท่ากันแต่เวลาทีหลัง ต้องประมูลแข่งใหม่ตามปกตินะคะ

3.ผู้ประมูลที่ไม่มีล็อกอิน ต้องแจ้งชื่อที่อยู่เบอร์โทรมาหลังไมค์แม่หมีอ้วน หรือที่เมล์ vicky.rabbit@hotmail.com ไม่เช่นนั้นจะไม่ได้รับการยืนยันสิทธิในราคาที่เสนอมานะคะ

ขอบคุณทุกๆท่านค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 ม.ค. 53 22:24:33

แก้ไขเมื่อ 19 ม.ค. 53 08:28:52

จากคุณ : love_net
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 53 07:23:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com