Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Sharing project : : นักเรียนอนุบาล ภาคค่ำ (สาขาการถ่ายภาพดอกไม้) ที่สมัครไว้ ลงทะเบียนได้แล้วจ้า  

สืบเนื่องมาจากกระทู้นี้ http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8812110/J8812110.html ถือว่าเป็นการเช็คความต้องการของเพื่อนๆ สมาชิกนะครับ

และขออาศัยหลักประชาธิปไตยในการฟังเสียงส่วนมาก และสิทธิ์ของสมาชิกต้นไม้ให้แก่ตนเอง ในการทำโครงการเล็กๆ โครงการนี้นะครับ ซึ่งอาจจะมีบางท่านที่แย้งมาบ้างผมก็ขอน้อมรับฟังในความคิดที่หลายหลากนะครับ  และถ้าหากท่านใดคิดว่าไม่เหมาะสมกับพื้นที่ในห้องต้นไม้นี้ ก็ขอความกรุณาและพยายามทำความเข้าใจในเจตนาของสิ่งที่ตั้งใจดีนี้ด้วยครับ ว่าต้องการที่จะแบ่งปัน และพัฒนาทักษะในการถ่ายภาพต้นไม้ ดอกไม้ให้แก่สมาชิกห้องต้นไม้เป็นหลัก ... อย่างน้อยๆ ผมก็อยากที่จะทำประโยชน์ให้แก่ส่วนรวมบ้าง เพราะผมก็ใช้พื้นที่ของห้องต้นไม้นี้มานานแล้วพอสมควร อยากจะทำอะไรสักอย่างเพื่อตอบแทนความมีน้ำใจของเพื่อนๆ ทุกๆ ท่านที่มีให้กันเสมอมา  สักอย่าง...ที่ผมทำได้ตามความสามารถนะครับ   ขอบคุณครับ

จากคุณ : canx
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 53 19:40:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com