Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

# Patchwork & Quilting: Chocolate Boston #  

สวัสดีค่ะทุกๆ คน...วันนี้ปิ๊กมีกระเป๋ามาให้เพื่อนพ้องน้องพี่ติชมกันอีกเช่นเคยค่ะ...
ในที่สุดปิ๊กก็ทำเจ้ากระเป๋าทรง Boston เป็นแล้วค่ะ...เย้!! เย้!! :-)ีใจจังเล้ย!!!
(เค้าเรียกทรง Boston กันใช่อ๊ะป่าวค่ะ ^^") ตอนทำเล่นเอามึนไปเลยเหมือนกันค่ะ
งงอย่างแรง!!! เข้าออกคลังกระทู้เป็นว่าเล่นเลยล่ะค่ะ...
เล่นเอาหอบแฮก ๆ ๆ ๆ ประหนึ่งวิ่ง 4x100 กันเลยทีเดียวเชียวล่ะ...  
กระเป๋าใบนี้สีสันน่ากินเหมือน Chocolate มั๊ยคะ????

จากคุณ : lovequilt
เขียนเมื่อ : 1 ก.พ. 53 12:36:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com