Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โชว์ตัวลูกสาว "Blythe" พร้อมแจกแพทเทิร์นเดรสโครเชต์น่ารัก  

สวัสดีค่ะ ไม่ได้อวดผลงานอะไรซะนาน

วันนี้เลยถือโอกาสในเดือนแห่งความรัก พาลูกสาวในสังกัดอีกนางมาเปิดตัว

มาไม่ได้มามือเปล่า เอาแพทเทิร์นเดรสคลุมเข่าง่ายๆมาฝากด้วยค่ะ

ลูกสาวนางนี้ เอ๋ยังไม่ได้ตั้งชื่อให้ค่ะ นึกไม่ออก อิอิ....

หน้าตาน้อง ผ่านการเสริมแต่ง สวยด้วยมือแม่เป็นที่เรียบร้อย

ความที่ไม่ค่อยชำนาญ อะไรๆ ก็ดูเหมือนจะยากเย็นไปเสียทุกอย่าง

คงไม่สมบูรณ์แบบ ปากเบี้ยว ตาไม่เท่ากัน อันนี้ก็พยายามสุดๆแล้วฮ่าฮ่าฮ่า

เชิญทัศนากันได้ตามสบายค่ะ ขอบคุณทุกท่านนะคะที่มาให้กำลังใจ

ปล.หลายๆคนขอแพทเทิร์นชุดน้องมา ต้องขออภัยด้วยนะคะ ที่ไม่สามารถจัดให้ได้ทันตามความประสงค์

เนื่องจากกำลังอยู่ในโหมดองค์(ขี้เกียจ)ลง อารมณ์ศิลป์ประปราย

เอาเป็นว่า เมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นละกันเนาะ รักกันจริงก็คอยๆตามดูละกันค่ะ เอิ๊กๆๆๆ...

จากคุณ : ปรีชญา
เขียนเมื่อ : 2 ก.พ. 53 15:28:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com