Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้เลียนแบบ ฮา ๆ ค่ะ  

ไปเข้าห้องแป้งมาค่ะ  แล้วได้เห็นบรรดาสาวๆ งามจากกระทู้ยอดฮิต แนะนำตัว จากหลังคอม...สู่สาธารณชน  งาม ๆ เด้ง ๆ กันทั้งนั้นเลยนะค่ะ  

จากนั้นก็ตามไปดูกระทู้ต้นตำรับ  กระทู้แจ่มๆที่มีที่มาจาก คุณ One Light One Shadow จากห้อง BP และตามมาด้วย คุณ ต้มตุ๋นอุ่นนึ่งทอด จากห้อง ก้นครัว  

เลยมาปิ๊งไอเดีย  กับกระทู้ห้องเนี่ย.....อยากให้  เจ้าพ่อ เจ้าแม่ คุณลุง คุณป้า  พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ คนผ่านไปมาทั้งหลาย มาเปิดเผยหน้าตากันบ้าง  เพราะบางคนสนใจ รู้จัก  แต่อาจไม่เคยเห็นกันนะค่ะ

เลยขออนุญาตเลียบแบบ เพื่อเพิ่มสีสันให้กับชีวิต และห้องของเราบ้างนะค่ะ    เดี๋ยวจะกลับมาดูผลว่าจะเป็นอย่างไร(พรุ่งนี้ล่ะกัน)

โดยกฎกติกามีดังนี้นะค่ะ(ขอก็อปปี้มาเลยละกัน)

ต้องลงรูปถ่าย ที่คิดว่า เริ่ด เจิด สุด ๆ  เพื่อความเหมาะสมกับห้องของเรา  อาจถ่ายตัวเอง กับต้นไม้ที่ชอบ  แต่ขอความกรุณาอย่าเอาแต่รูปต้นไม้มาเลยนะค่ะ  

มาช่วยกันโพสรูปตัวเองให้คนดูอายกันไปเลยดีกว่า

หรือถ้าตัวเองอาย จะบังหน้า หรือ ถ่ายมาไกลๆ หลายๆลี้ ก็ได้นะ อนุโลมจ้ะ

-  ชื่อ login
-  ที่มา เก๋ๆ ของ login
-  อายุ-ชื่อ
-  สถานภาพ
-  นิสัยใจคอ
-  เพื่อนใหม่ในห้องจตุจักร
-  ความประทับใจ..ในห้องจตุจักร
-  สิ่งที่คาดหวัง...หรือ อยากให้เป็น ในห้องจตุจักร
-  ต้นไม้ที่ชอบที่สุด
-  รูปที่ตัวเองอยากโพสนะคะ

ขอเชิญทุกท่านร่วมเปิดเผยใบหน้าอับงดงาม หล่อเหล่าได้ ณ บัดนี้เลยจ้า
(แอบกระซิบ กระทู้เปิดตัวของทั้งห้องครัว ห้องแป้ง กระแสตอบรับดีมากๆๆๆๆ  )  
http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q8841678/Q8841678.html

เข้าใจนะคะว่าบางคนอาจสงสัยว่าจะทำทำไม  ไปก็อปเขาทำไม  ก็เห็นของเขาดี  เลยอยากบอกต่อ  และอยากเห็นหน้าบุคคลในดวงหลาย ๆ นะค่ะ
เท่านั้นเองจริง ๆ นะ

ส่วนเจ้าของกระทู้ไม่ใช่คนหน้าใหม่ วอบแวบในห้องนี้บ่อย ๆ ค่ะ

เนื่องจากก็อบปี้มาจริง ๆ หากทุกท่านไม่ให้การสนับสนุน  พรุ่งนี้จะมาลบกระทู้ค่ะ

รักทุกคนค่ะ

แก้ไขเมื่อ 05 ก.พ. 53 21:54:59

จากคุณ : peerose
เขียนเมื่อ : 5 ก.พ. 53 21:29:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com