Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้ขอพาลูกสาวสวยๆ มาฝากเนื้อฝากตัว (ไม่กลัวแฮป) ด้วยนะคะ  

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ

พักนี้อากาศที่นี่ปั่นป่วนตลอดเวลาเลยค่ะ ทั้งแดด ทั้งฝน ทั้งพายู (น้อยๆ) น่าจะมีหิมะด้วยซะเลย จะได้ครบเครื่อง เนอะ ๆ ๆ  
     คิดว่าจะโพสต์ภาพมาตั้งหลายวันแล้วค่ะ แต่เกิดปัญหาซะก่อน ปัญหาใหญ่ซะด้วย (ใครรู้วิธีแก้ไขช่วยสอนทีค่ะ) คือพอเซฟภาพใหม่เข้าคอมฯ ภาพเก่าหลายภาพหายไปค่ะ แถมลำดับที่ของแต่ละภาพเปลี่ยนไปหมดเลยค่ะ จัดหมวดหมู่กะเค้าก็ไม่เป็น ที่เสียดายมากคือ ภาพของ Peace ซึ่งสวยมาก เตรียมไว้โพสต์ให้เพื่อนๆ ชมในวัน วาเลนไทน์ ผิดหวังเลยค่ะ
     เลยเข้ามาอ่านอย่างเดียว หงุดหงิดมาก แต่ก็ไม่รู้จะทำอย่างไร มันเป็นไปแล้ว และภาพก็ถูกลบจากการ์ด ไปเรียบร้อยแล้วด้วย เซ็งจัง
     วันนี้เลยพาลูกสาวสวยๆ มาฝากเนื้อ ฝากตัว ให้เพื่อนพ้อง น้อง พี่ ได้ชมโฉมกันค่ะ ก่อนที่จะลบออกไป เพราะภาพเยอะมาก และ ก็มีมากจนถ่ายภาพได้อีกมากมาย
     เริ่มจากดอกนี้ค่ะ ทีแรกว่าจะไม่ ๆ แต่เห็นความสวยแบบหวานๆ ของเค้าแล้วอดไม่ได้ค่ะ อุ้มมาซะสอง ชมพูอ่อนสลับขาว

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 53 12:30:39

จากคุณ : เพื่อนคนไกล
เขียนเมื่อ : 6 ก.พ. 53 12:29:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com