Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.................................Hoya & The Song (หนามชีวิต)....................................  

สวัสดีครับ  ช่วงนี้งานที่ทำงานค่อนข้างยุ่งวุ่นวายเล็กน้อยครับ  เพราะช่วงนี้ จเร ทอ. มาตรวจที่ทำงานครับ    

วันนี้มีเวลาว่างนิดหน่อยเลยมาโพสรูป Hoya ดอกไม้ที่ผมหลงไหลมานาน  ให้ได้ชมกันนะครับ

และครั้งนี้ของนำเสนอด้วยบทสุดอมตะ  ของคุณเพ็ญศรี พุ่มชูศรี  เพลง  "หนามชีวิต"   ครับ  

ทุกคนย่อมมีหนามชีวิต  ผมก็มีครับ  แต่อย่าลืมว่า  "หนามยอกต้องเอาหนามบ่ง"  ครับ  อิอิ   อย่าช้าไปชมเลยดีกว่าครับ

จากคุณ : Kew_Hoya
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 53 13:05:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com