Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาน้องหมีมาให้ชมกันครับ...  

...ตุ๊กตาหมีทั้งหมดในกระทู้นี้...ทำมาเองจากน้ำพักน้ำแรงของผมครับ...
...ไม่ได้ทำไว้ขายแต่อย่างใด...หากทำเพราะใจที่รักตุ๊กตาหมีเท่าๆกับรักเพื่อนมนุษย์คนหนึ่ง...
.......................................................................
...ทุกครั้งที่ทำน้องหมี  ก็เกือบจะไม่ได้หลับไม่ได้นอน...
...หลายครั้งที่เริ่มทำตอนหกโมงเย็นก็ไปเสร็จเอาตอนเจ็ดโมงเช้า...(เสร็จแค่เย็บเป็นตัว  ยังไม่นับการซัก-การประกอบตัวและการตกแต่งใบหน้าหมี)
...ตัวหนึ่งๆจะทำเสร้จใน2วัน...เป็น2วันที่ทำทั้งวันและทั้งคืนครับ...ไม่วอกแวกไปไหน...
...อยู่กับเค้าตั้งแต่เช้ายันนอน...
...เพราะฉนั้น  น้องหมีทุกตัวถูกสร้างขึ้นมาจากความตั้งใจและความรัก...
...จึงไม่คิดจะขายใคร...แต่ให้ฟรีกับคนที่รักตุ๊กตาหมี...และเป็นคนที่ถูกใจครับ...
......................................................................
...น้องหมีทั้งหมดเป็นหมีที่มีเพียงตัวเดียวในโลกครับ...
...ฝากมาให้ดูเล่นๆนะครับ...
.......................................................................
ป.ล.  แอบมีเจ้ากระต่ายจอมซนมาป้วนเปี้ยนอยู่3ตัวด้วยครับ....

แก้ไขเมื่อ 10 ก.พ. 53 10:46:54

จากคุณ : ครู ข้างวังฯ
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 53 10:37:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com