Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนกูรูคนเก่งช่วยสอนถักเสื้อนิตติ้งตัวนี้ด้วยจ้าาาาาาา  

เห็นในห้องงานฝีมือมีคนเก่งเยอะมากๆ ใครพอจะช่วยสอนถักเสื้อนิตติ้งตัวนี้ได้บ้างคะ คือว่าอยากได้มากๆเลยค่ะ แต่เราถักไม่เป็นคะ เราอยู่แถวๆ เดอะมอลล์ฯงามวงศ์วานอะคะ ใครพอจะช่วยเหลือเราได้บ้างรบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ มีรูปให้ดูด้วยคะเผื่อคนอื่นๆ อยากถักบ้าง (ถักเป็นแล้วอย่าลืมสอนกันบ้างเด้อ) mail ค่ะ aeiou.999@hotmail.com

จากคุณ : เส้นทางสายหมอกและดอกไม้
เขียนเมื่อ : 11 ก.พ. 53 15:54:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com