Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~ ( Patchwork & Quilting ) กระเป๋าคุณ ( นายน้อง ) หมอ ~~~ vote  

สวัสดีค่ะ

ไม่ได้ตั้งกระทู้เกือบ 2 อาทิตย์ เพราะไม่มีอะไรจะอวด กร๊ากกกกกกกก
แต่วันนี้มีแล้วค่ะ มีแล้ว

ช่วงก่อนที่มาตั้งกระทู้ติด ๆ กัน เพราะอยู่ในช่วงรอของ
พอของมา ขวัญกระเจิง เริงร่าหน้ากระทู้ไม่ได้ค่ะ

..................
แนนนี่บอกน้องที่รักคนหนึ่งเสมอว่า อยากให้พี่แนนนี่ทำอะไรให้บอกนะจ๊ะ
เพราะน้องน่ารักกับพี่แนนนี่มากมาย

น้องบอกเสมอว่า ไม่เป็นไรค่ะ หนูเกรงใจมั่ง อยากทำเองมั่ง ก็ว่ากันไป
แต่สำหรับพี่แนนนี่ ยินดีเสมอ เมื่อไหร่ แบบไหน บอกพี่เลยน้อง
เจ๊จัดให้ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

พี่แนนนี่เองก็คอยสังเกตุเวลาคุยกันผ่านกระทู้ว่าน้องสนใจแบบไหน เผื่อมีโอกาสจะได้ทำให้
คิด ( ไปเอง ) เสมอว่าน้องอยากได้กระเป๋าสตางค์ใบยาว
หวังว่าสักวันพี่จะทำให้....

วันหนึ่งพี่แนนนี่ได้รับโทรศัพท์จากน้องคนนี้
พอคุยกันพี่แนนนี่เลยได้โอกาสถามว่า หนูอยากได้กระเป๋าสตางค์ใบยาวใช่ไหมคะ
น้องบอกว่า ไม่ใช่ค่ะพี่แนนนี่
หนูอยากได้ใบข้างหลังค่ะ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
จากรูปนี้ค่ะ

จากคุณ : madam_ozzy
เขียนเมื่อ : 17 ก.พ. 53 15:46:50

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ] 

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com