Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชุดน้องอลิสสา, กิมจิ และบิบิบบับเจ......หายหน้าไปนาน...คิดถึงนะคะ  

สวัสดีค่ะทุกๆคน    หายหน้าหายตาไปนาน เนื่องจากเดินทางกลับบ้านนั่นเอง  พอถึงเมืองไทย เวลา 24ชม.เริ่มไม่พอ.....พอมีรายการต้องทำเยอะมากๆๆๆ  แถมคุณสามีอยากไปสิงค์โปร์อีก  เลยต้องพาน้องอลิสสาไปด้วย เที่ยวกันอีกห้าวัน   กลับมาก็ทำนู่นทำนี่  แถมมีตรุษจียด้วยเที่ยวนี้  กระเป๋าเบาไปเรยยย....(เพราะว่าเราแก่แล้วนั่นเอง....อิอิ)

ตอนนี้ถึงอาบู ดาบี้โดยสวัสดิภาพแล้วค่ะ  เริ่มจะมีเวลาละ....ปั่นๆ

เห็นกระทู้ล่างๆ มีโชว์กระเป๋าสวยๆมากๆเลย  ตามดูแทบไม่ทัน (ยังไม่ได้โพสต์เลย)  โดยเพาะคุณริน  สวยมากๆจนอยากจะไปขอเป็นลูกศิษย์ที่บ้าน  พี่เป้  คุณปุ๊ก คุณpip คุณโอ๋ ไหนจะพี่แนนนี่  โอยน้องๆเพื่อนๆพี่ๆ  เอาเรี่ยวแรงมาจากไหนกันหนอ.....ขอบคุณที่มาเติมไฟให้นะคะ

อันนี้ไม่ได้ตัดเองหรอกนะคะ  คุณพ่อเค้าซื้อมาให้ใส่วันตรุษจีน  ดันลืมเอามาบ้านด้วย  ทิ้งไว้ที่อาบูดาบี้ซะงั้น....เฮ้อ

แก้ไขเมื่อ 05 มี.ค. 53 16:03:57

จากคุณ : รักแม่นะคะ
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 53 16:02:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com