Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามรอยคุณน้ำแทนเธอไปเจริญรัถ-สำเพ็งมาค่ะ พร้อมบอกเส้นทางจากเจริญรัถไปสำเพ็งด้วยค่ะ  

ขอบุณคุณน้ำมากเลยนะคะ แกะรอยคุณน้ำไปเลยค่ะ ถ้าตามไปอ่านกระทู้คุณน้ำ จะผ่านห้างโรบินสันลาดหญ้านะคะ คุณน้ำให้ตั้งหลักที่นั่น เอาเป็นว่าซื้อของเสร็จ ให้เดินย้อนกลับมาข้ามสะพานลอยกลับมาหน้าโรบินสันต่อแล้วก็เดินมุ่งหน้าไปทางอนุสาวรีย์พระเจ้าตากสิน เลี้ยวซ้ายเดินมาสักนิดจะเห็นสะพานลอยอีกอัน ซึ่งไม่มีหลังคาบังแดดนะคะ ข้ามสะพานนี้เลยค่ะ เดินมาสักนิดจะเห็นร้านสะดวกซื้อ 24 ชม.รอรถเมล์ที่ป้ายนี้เลยค่ะ มีหลายสายผ่านนะคะ ไม่แน่ใจที่แน่ใจคือสาย 7 กับ 7 ก.ค่ะ  จุดนี้คือทางไปสะพานพุทธค่ะ ข้ามสะพานพุทธนิดเดียวก็ถึงพาหุรัแล้ว

จากคุณ : fangbetta
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 53 09:18:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com