Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

_________PRINCE TEELEK ON TRIP พาไปฉลองวันเกิดหม่ามี้(ดองเค็ม...จนเป็นเกลือ)_________  

สวัสดีครับ...คุณลุง คุณป้า คุณน้า คุณอา เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่รักทั้งหลาย

หลังจากที่หม่ามี้ผมได้โดนยึดLogin เพราะได้ไปทำผิดกฏของพันทิปเข้า

ก็เลยทำให้มี้ล่องลอยไร้ตัวตนทำตัวเป็นผู้ใหญ่มีปัญหาไปซักพัก ตอนนี้

ทางเบื้องบนได้ปลดปล่อยLoginให้กับหม่ามี้ผมเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

หม่ามี้ก็เลยหายบ้าสนิท และบอกกับตัวเองว่าฉันจะไม่ทำผิดกฏอีกแล้วcry

หม่ามี้ก็เลยเอารีวิวที่ดองเค็มไว้ตั้งแต่ปีที่แล้ว มาปลอบขวัญตัวเองหน่อย

ทริปนี้เป็นทริปวันเกิดของหม่ามี้ผมเองครับ ตั้งแต่ 9 ตุลาคมปีที่แล้ว

ป๊าผมพาหม่ามี้ไปฉลองวันเกิด...แต่จะเป็นที่ไหน...ตามมาเลยนะครับอาบน้ำเด็ก

แก้ไขเมื่อ 10 มี.ค. 53 20:24:16

จากคุณ : PRINCE TEELEK
เขียนเมื่อ : 10 มี.ค. 53 14:30:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com