Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@@ เรือนกล้วยไม้แจกเสื้อ @@@@@  

กลับมาแล้วครับ ไปอมรมที่ มสธ มา 4 วัน ไม่ได้เห็นเดือนเห็นตะวัน 55555

ผมไปฝึกปฏิบัติเสริมทักษะการผลิตพืชมาครับ วิชานี้เป็นวิชาหนึ่งที่ผมต้องเรียนในหลักสูตร วิชานี้เรียนเรื่องต่างๆที่ใช้ในการผลิตพืช เช่น ดิน น้ำ ปุ๋ย โรค แมลงต่างๆ เป็นต้น ซึ่งได้ความรู้นอกตำราเรียนมาอีกมากมายเลยครับ

4 วันที่ผ่านมานี้ ไม่ได้เปิด internet เลย ต้องเริ่มกิจกรรมตั้งแต่ 06.30 น. ไปจนถึง 22.30 น. ของทุกวัน แต่ก็สนุกสนานมาก และที่สำคัญมีพวกกล้วยไม้ไปเรียนด้วย เลยได้ช่วยกันถามคำถามที่สงสัยหลายๆเรื่อง

มาถึงเรื่องเสื้อครับ 10 ตัวครบแล้ว ก็ยินดีด้วยสำหรับผู้ที่ได้รางวัล
สำหรับท่านอื่นๆที่ไม่ได้รางวัล ก็คงได้ความรู้ไปบ้างนะครับ ไม่มากก็น้อย  

มาดูชื่อกัน

ตัวที่ 1 คุณสำเภางาม  สีเขียว  L
ตัว ที่ 2 คุณมะโรง   สีเขียว  L
ตัวที่ 3 คุณปานิสรา   สีเทา  XL
ตัวที่ 4 คุณยักษ์จินนี่    สีเขียว  M
ตัวที่ 5 คุณฉัตรวาริน   สีเขียว  M
ตัวที่ 6 คุณสวนน้ำผึ้ง   สีเทา  L
ตัวที่ 7 คุณไม่รู้เป็นไร  สีเทา  XL
ตัวที่ 8 คุณชมพู่สามพราน   สีเทา  L
ตัวที่ 9 คุณ B/W  สีเขียว ขนาด  L
ตัวที่ 10 คุณraruen   สีเทา  ขนาด  L

ยินดีด้วยนะครับ

คุณยักษ์จินนี่
คุณสวนน้ำผึ้ง
คุณไม่รู้เป็นไร
คุณชมพู่สามพราน
คุณB/W
คุณraruen

ตามรายชื่อนี้รบกวนส่งชื่อที่อยู่มาให้ผมด้วยนะครับ ส่งมาทางหลังไมค์ก็ได้ครับสะดวกดี
แล้วผมจะได้จัดส่งเสื้อไปให้ครับ

แก้ไขเมื่อ 20 มี.ค. 53 17:22:49

จากคุณ : ปุ้ม ครับ
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 53 07:15:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com