Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@ ขอเชิญนักกล้วยไม้ร่วมงานบำเพ็ญกุศล และพระราชทานเพลิงศพ นพ.บรรพต บูรณสิน @@  

ไม่ได้กลับมาเยือนถิ่นเก่าเรือนกล้วยไม้ที่นี่นานเลยนะครับ เป็นบอร์ดเริ่มต้นของผมจริงๆ ครับ  เพราะที่นี่ถือเป็นแหล่งรวมของนักกล้วยไม้หลากหลายทั้งมือเก่ามือใหม่ และผู้ที่มีความรู้ความเชี่ยวชาญในสายพันธุ์และการปลูกเลี้ยงกล้วยไม้ที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทยเลยนะครับ  คิดถึงทุกๆ ท่านนะครับ มาวันนี้ขออนุญาตนะครับ มีข่าวคราวมาแจ้ง ขอเข้าเรื่องเลยนะครับ

ด้วย แพทย์หญิง พยอม บูรณสิน (ภรรยา) บุตร ธิดา หลาน และญาติ ได้ขอกราบเรียน เรียนเชิญ นักกล้วยไม้มาร่วมงานบำเพ็ญกุศล และพระราชทานเพลิงศพ นายแพทย์ บรรพต บูรณสิน ม.ว.ม., ป.ช. โดยเกรงว่าการ์ดเชิญจะจัดส่งไปไม่ทั่วถึง จึงได้แจ้งให้ผม นายสายาห์ ศิริอาภากุล (เฟินโคราช) ให้ดำเนินการแจ้งกำหนดการบำเพ็ญกุศล และกำหนดการพระราชทานเพลิงศพผ่านทางเว็บไซด์ ซึ่ง แพทย์หญิง พยอม บูรณสิน (ภรรยา) บุตร ธิดา หลาน และญาติ ต้องขออภัยที่มิได้มาเรียนเชิญด้วยตนเอง

โดยมีกำหนดการและสถานที่ ดังนี้ครับ

จากคุณ : fernkorat
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 53 09:43:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com