Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Quilt & Patch work อวดกระเ๋ป๋า 3 ใบรวดเลยค่ะ....มามุงกันเร๊ววว  

ตัดแปะมาจากบล๊อกนะคะสาวๆ ***

**กระทู้ที่แล้วด๋อยอ่ะค่ะ แสนจะเศร้า**

สวัสดีค่ะ
---กว่าจะได้มาอวดกระเป๋าแต่ละที แสนสาหัส
เนื่องจาก ขี้เกียจถ่ายรูปก็เลยทำไว้สักใบสองใบแล้วค่อยมาอวด 555
แต่บังเอิญว่าใบล่าสุดที่ทำ มันยากเย็น แถมใช้เวลามากมายซะจริง
ใช้เวลาร่วมเดือนเห็นจะได้ ว่าแต่ว่า ขอเริ่มด้วยใบที่เมื่อครั้งที่แล้วเอามาอวด
แล้วบอกว่ายังไม่เสร็จ ตอนนี้เสร็จแล้วนะคะ หน้าตาก็ไม่ต่างจากเดิมมาก
แต่จริงๆ ทำอะไรอีกหลายอย่างกว่าจะเสร็จ เฮ้อ ทำไปบ่นไป

ใบนี้ตั้งใจให้ดูสีอ่อนๆ กลมกลืนกัน เห็นกระทู้ที่แล้วสาวๆ บอกว่า ยุ้ยบ้าพลัง ต่อชิ้นเล็ก
มันก็ไม่เล็กนะคะ 3*4 เซนติเมตรแน่ะ กระเป๋าใบใหญ่พอสมควรเลยค่ะ
ใบนี้ยุ้ยเองว่ายากพอสมควรเลยล่ะ ให้ทำอีกที คงต้องคิดใหม่ 5555 เหนื๊อย เหนื่อย

แก้ไขเมื่อ 21 มี.ค. 53 12:30:02

จากคุณ : mooky mookie
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 53 12:29:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com