Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

d^___^b - - - - - - - แ จ ก ค รั บ - - - - - - - d^___^b  

อยู่ว่างๆ ไม่มีไรทำ   เก็บฝักชงโคขาวมาแจกดีกว่าครับ

รับ 15 ท่านนะครับ .....

พอดีครูกุ๊กอยากได้เลยเก็บมา.... ดันเก็บมาเยอะเกิน... ฮ่าฮ่าฮ่า เลยเอามาแจกด้วยดีกว่าครับ...

อาจเป็นดอกไม้ต้นไม้บ้านๆ ที่หาได้ทั่วไป แต่ใครอยากได้ ก็มารับไปเลยครับ...

ลงชื่อหน้าทู้..... เด๋วผมมาอัฟเดทรายชื่อครับ แล้วจะหลังไมค์ไปขอที่อยู่ในการจัดส่งครับ..... ให้คนละฝักครับ.....

แก้ไขเมื่อ 28 มี.ค. 53 11:34:22

แก้ไขเมื่อ 28 มี.ค. 53 11:33:39

จากคุณ : naykainui
เขียนเมื่อ : 28 มี.ค. 53 11:09:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com