Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@ ขอรับบริจาค เมล็ดพันธุ์พืชไม้เลื้อย ให้กับรร.บ้านสิวาเดอ จ.แม่ฮ่องสอน นะคะ @@@@  

ดอกไม้ สวัสดีค่ะ :   )
สืบเนื่องจาก กระทู้ของคุณ นัท (ล็อกอิน natashi )
ได้ไปทำกิจกรรม ที่รร.บ้านสิวาเดอ จ.แม่ฮ่องสอนค่ะ
http://www.pantip.com/cafe/siam/topic/F8826411/F8826411.html

นิวได้มีโอกาสคุยกับผอ.ค่ะ จึงทราบว่า ตอนนี้ทางรร.กำลังทำรั้วกั้นบริเวณ
โรงเรียน เพื่อป้องกันไม่ให้ แพะและหมู ที่จะมากินผักที่ทางรร.ได้ปลูกไว้ค่ะ
และในตอนนี้ ทางรร.ต้องการขอรับบริจาค เมล็ดพันธุ์ ไม้เลื้อย เช่น
ถั่ว หรือ บวบ ฯลฯ เพื่อจะนำมาพันกับรั้ว ที่รร.ได้ทำไว้ค่ะ
ในโครงการ " รั้วกินได้ "

นิวจึงขอช่วยประชาสัมพันธ์ นะคะ หากท่านใด ต้องการบริจาค
โดยสามารถส่งไปได้ที่
ผอ. วัฒนา คุณประดิษฐ์
โรงเรียนบ้านสิวาเดอ
100 ม.3 ต.แม่สามแลบ อ.สบเมย
จ.แม่ฮ่องสอน 58110

หรือท่านใดพอจะทราบว่า ที่ไหนมีเมล็ดพันธุ์ ที่ขายในราคาไม่แพง
นิวรบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ  :     D

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะคะ   ลูกสาว

จากคุณ : อลิซ ในดินแดนไม่มหัศจรรย์
เขียนเมื่อ : 1 เม.ย. 53 21:27:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com