Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++บุญหล่น++ คลิปน่าหมั่นไส้ นอนหลับ พับกีบ สบายตัว  

หวัดดีจ้ะ อากาศร้อนใจ้ม่ะ แต่ที่นี่หนาววววววค่ะ ฮัดจิ้วๆๆๆ

ผ่านมาสองอาทิตย์ได้แล้วค่ะ ทุกคืนก่อนนอนก็คุยกับไอ่อ้วนค่ะ เป็นเด็กดีนะลูก คิดถึงๆๆ
ต้องดูคลิปของไอ่อ้วนก่อนนอนทุกคืนเลยค่ะ ถึงจะหายเหงา

ช่วงสงกรานต์นี้ไปไหนมาไหน อย่าลืมลูกๆที่บ้านนะคะ พาไปด้วยก็ระวังกันปลอดภัยไว้ก่อนนะจ๊ะ

คลิปนอนหลับพับกีบนี่อะ น่าหมั่นไส้ไอ่อ้วนมากเลยค่ะ นอนพัดลมเป่าสบายสุดๆ (แม่มันไม่มีเป่า)
มีกระต่ายบ้านใครพับกีบแบบนี้บ้างคะ พี่แดงชักหวั่นใจว่ามันเป็นตัวอะไรกันแน่น่ะค่ะ

(หรือว่ามันทำประชดไปว่ามันเป็นหมูตอนอยู่เรื่อยนะ)

จากคุณ : แดงเร็กเก้บาร์
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 53 18:01:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com