Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+บุญหล่น+ คลิปสุดท้าย ยัยแก่ก็ยังแกล้งอยู่ดี ขอโทษนะลูกเอ้ย  

บุญหล่นเอ้ย แม้จะขึ้นไปหาเรื่อง เอ๊ย ไปวิ่งเล่นอยู่กับเพื่อนๆบนดาวกระต่ายแล้ว
ก็ยังไม่วายโดนยัยแก่แกล้งอีกตามเคย คลิปนี้พี่แดงแกล้งเค้าให้เค้าขยับร่างกายเสียมั่งน่ะค่ะ
นอนอืดตลอดเวลาเลย ท่าทางดูเค้าไม่พอใจ โกรธๆๆนะคะ
แต่พี่แดงคิดว่าเค้าน่าจะฉงนว่ายัยแก่จะมาไม้ไหนมากกว่า
คือเค้าจะเล่นตอบกับพี่น่ะค่ะ บางทีพี่คิดว่าเค้าก็ชอบเหมือนกัน
อย่างคาบอะไรเหวี่ยงเฟี้ยวๆๆนี่แหละชอบนัก

++++++++

ที่จริงมีอีกหลายคลิปยังไม่ได้โหลดลงยุทุปเลยค่ะ cry
รวมไปถึงคลิปตอนเค้ากับบุญทิ้งอายุยังไม่ถึงขวบ เอาไว้จะนำมาโพสต์ให้อีกทีนะคะ

จากคุณ : แดงเร็กเก้บาร์
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 53 16:59:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com