Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<< Coji รื 7 Days : แวะมาบอกว่าอยากให้ ก่อนจะไป ตากแดด ตากลม - ตากลม >>>  

สวัสดีค่ะ อ่านกระทู้ของพี่ดา  เจ๊ดา บอกว่าเป็นทริปหนีร้อนไปพึ่งเย็น

เห็นแล้วก็ไปมั่ง .......จะหนีร้อนไปหาร้อน(กว่า)รึเปล่า ไปสมุยกันค่ะ

จะไปพรุ่งนี้ล่ะน๊า  แต่ก่อนไป ขอแจกก่อนเล็กๆน้อยนะคะ

เดหลี         1 ท่าน
บัวดินหลากสี  ชมพู ขาว เหลือง (มั้ง)       1 ท่าน
ว่านรางเงิน          1 ท่าน
ไอริสดอกเหลือง  1 ท่าน

กติกา จองได้แค่คนละ 1 ชนิด  
ลงชื่อหน้ากระทู้นี้
แล้วไปกระซิบที่อยู่ไว้หลังบ้านนะคะ  อย่าลืมบอกด้วยว่า ขออะไรไว้เนอะ

เอาไว้กลับมาจากสมุยอาทิตย์หน้า แล้วจะส่งให้ค่ะ

รอนานเกินหนึ่งอาทิตย์ โปรดทวงถาม

มีความสุขกับการปลูกต้นไ้ม้กันนะคะ smile

จากคุณ : coji
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 53 16:16:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com