Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลองโหวตกันเล่นๆ  

A (1 คน)
  B (0 คน)
  C (1 คน)
  D (1 คน)
  E (7 คน)

10.00%
  A (1 คน)
 0.00%
  B (0 คน)
 10.00%
  C (1 คน)
 10.00%
  D (1 คน)
 70.00%
  E (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 10 คน

สืบเนื่องจากกระทู้มีโลโก้ของคลับ เรามาทดลองโหวตกันเล่นๆ ก่อน ซ้อมมือ
ชอบอันไหนคลิกโหวตอันนั้น (ไม่มีความหมายอะไรในตอนนี้ ซักซ้อมความเข้าใจเฉยๆ)

ยังไม่รู้ว่าจะมีคนส่งเข้ามาสักกี่ราย.....ถ้าหมดคนส่งแล้ว (เอาเมื่อไรดีคะ?)
เราก็จะรวบรวมกันมาทำกระทู้โหวตแบบนี้

แล้วเพื่อนสมาชิกก็คลิกโหวต ให้เวลาสัก ๕ วันดีไหมคะ แล้วก็รวบรวมคะแนน
(กรุณาอย่าเกณฑ์กันมาโหวตนะคะ เพราะนี่เป็นกิจการภายในคลับ....ดีไหมคะ)

กระทู้ลองโหวตนี้จะได้ลองวัดจำนวนคนที่เข้าออกตามปกติด้วยค่ะ
ถ้าโหวตจริงยอดพุ่งจี๊ด....ชักจะเริ่มน่าคิดใช่ไหมคะว่ามีการปั่นคะแนนด้วย

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 53 21:03:13

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 53 12:21:47

จากคุณ : ศูนย์สองหก
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 53 12:18:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com