Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

16 พฤษภาคม 2553 เรื่องหวยมันไม่แน่ แต่ที่แน่ ๆ แม่สายหยุดจะมาแจกกิ๊ฟท์ (ดอกไม้แลกกิ๊ฟท์ ยามดึกจ้า)  

สวัสดียามดึกค่ะ ลูกสาว

เรื่องหวย ๆ วันนี้บางท่านคงดีใจที่ถูกหวย แต่บางท่านอาจจะเสียใจ
แต่มันก็เป็นเรื่องของดวงเน๊าะ คิดเอาเสียว่ามันการลุ้น ขำ ๆ กันค่ะ

ส่วนแม่สายหยุด ดีนะคะที่งวดนี้ไม่ได้ซื้อ คิดว่ามันคงไม่ถูก แล้วมันก็จริงด้วย
ถือว่าเซฟเงินในกระเป๋า ฮ่าฮ่าฮ่า เข้าเรื่องกันดีกว่า

ดอกไม้แลกกิ๊พท์ค่ะ เชิญโพสรูปดอกไม้แลกกิ๊ฟท์กันได้เลย
(มี 100 แต้มเท่านั้นนะ )

คืนนี้อาจจะแจกกิ๊พท์ไม่ครบทุกคอมเม้นท์นะคะ เนื่องจากเกิดการง่วง ฮ่าฮ่าฮ่า
วันพรุ่งนี้จะมาแจกคอมเม้นทที่เหลือค่ะรัก

สำหรับวันนี้ สวัสดีค่ะ ลูกสาว

จากคุณ : แม่สายหยุด
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 53 21:15:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com