Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#Quilt & Patchwork Bag # ส่งการบ้านครูจ๋าค่ะ #  

สวัสดีค่ะ วันนี้มีกระเป๋าที่ไปเรียนกับครูจ๋า ในคลาสของ Amarin Trainning มาให้ชมกันค่ะ ทำเสร็จได้ซักพักแล้วค่ะ   โดยคุณครูจะเน้นสอนการต่อผ้าชิ้นเล็กๆ ค่ะ   ไม่เคยต่อผ้าชิ้นเล็กขนาดนี้มาก่อน ก็รู้สึกว่ายากพอสมควร  แต่ได้เทคนิคมากมาย ตั้งแต่กลัดเข็มหมุดกันเลยทีเดียว  โอ้วที่ผ่านมาเราทำผิดมาตลอดเลยเหรอเนี่ย  ครูมีเทคนิคเยอะมากค่ะ และสอนแบบไม่มีเม้มเลยค่ะ  ได้ความรู้มาพัฒนาฝีมือเพียบ  ชมกันเลยนะค่ะ  และถือโอกาสส่งการบ้านคุณครูจ๋าด้วยค่ะ

จากคุณ : MaMa JuDo
เขียนเมื่อ : 22 พ.ค. 53 20:52:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com