Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(โครเชต์) แจกแพทเทิร์นหมีพูห์ และ เพื่อนค่ะ  

เอาแพทเทิร์นใหม่ล่าสุดมาฝากค่ะ มี 3 แพทฯ รวมกันค่ะ ได้มาจากเพื่อนคนไกล ที่ใจดีมากๆ คนนึง

เค้าคิดเองค่ะ ไม่ได้เอาของใครมาแจกฟรี

พอจิ๊ดได้มา ก็รีบทำแล้วก็ส่งรูปไปให้เค้าดู เค้าเลยขอเอารูปเราไปใช้เลยค่ะ ดีใจจัง แต่เสียดายที่ถ่ายไปมุมเดียว ไม่เป็นไร ตอนนี้ตุ๊กตายังอยู่ในมือ ไว้เดี๋ยวจะถ่ายมุมอื่นๆ แบบแยกเดี่ยวๆ มาให้ดูนะคะ

***Eeyore มีค่ะ แต่ยากกว่า 3 ตัวนี้เยอะเลย (ในความรู้สึกจิ๊ดนะ) จิ๊ดถักเสร็จแล้วเหมือนกัน แต่ยังไม่ได้แต่งหน้า กำลังคิดอยู่ว่า มันจะดัดแปลงให้ง่ายขึ้นได้มั้ย***

***Tigger มีแก้ไขหน้า 6 แล้วก็เพิ่มหน้า 8 นะคะ ที่ คห.54 กับ 55 ค่ะ***

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ค. 53 20:32:10

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ค. 53 20:31:14

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ค. 53 12:06:58

จากคุณ : สวย เริ่ด เชิด หยิ่ง
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 53 21:24:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com