Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.......................................Hoya & The Song ( อาทิตย์อุทัยรำลึก ).........................................  

สวัสดีครับ  ไม่ได้ โพส Hoya เสียหลายวันเนื่องจาก ระบบ Internet ที่ทำงานของผมล่ม  ผมทำงานไม่ได้ ไป 2 วันทีเดียว  เมื่อวานก็ไปเที่ยวตะลอน ๆ  ไม่ยอมกลับบ้าน  อิอิหยอกเย้า  

พรุ่งนี้วันอาทิตย์แล้ว  เลยนำเพลง 'อาทิตย์อุทัยรำลึก'  มาให้ฟังกันครับ  อุ๋ย......................เกี่ยวกันมั้ยเนี๊ยะ     บอกได้คำเดียวครับว่าไม่เกี่ยวนะครับ  เพราะผมชอบเพลงนี้ต่างหาก  ฮ่าฮ่าฮ่า    แค่ฟังช่วง Intro ก็ชอบมากครับ    เพลงนี้เป็นผลงานของสุรพล  สมบัติเจริญ  ครับ  เนื้อเพลงมีภาษาญี่ปุ่นด้วยครับ  เก๋มากทีเดียวเชียว  หวังว่าคงถูกใจพี่ผึ้ง  คุณเต้น  และเด็กแนวอย่างคุณช้อนชา  มากนะครับ

อย่าช้าไปชมกันดีกว่าครับ

จากคุณ : Kew_Hoya
เขียนเมื่อ : 29 พ.ค. 53 21:00:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com