Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ตุ๊กตาถัก] หมีน้อยสีขาวกับชุดเอี๊ยมสีชมพู :)  

เพิ่งเคยตั้งกระทู้ครั้งแรกค่ะ พอดีว่าได้ลองถักตุ๊กตามาบ้างพอสมควร (แต่ก็ไม่เจิดซักตัว 55+)
จนกระทั่งวันหนึ่งมีโปรเจคยักษ์ (เวอร์มาก)
อยากลองทำตุ๊กตาถักให้คนคนหนึ่งค่ะ ก็เลยถักดูด้วยความละเมียดละไม
และแล้วมันก็เสร็จ ใช้เวลาทั้งคืนเลยทีเดียว
และ โอวววว มันดูดีกว่าทุกตัวที่เคยถักมา (ถึงแม้ว่าจริงๆ มันก็ยังดูไม่ดีก็เถอะค่ะ T^T)
แล้วก็เพิ่งมีโอกาสได้ให้ตุ๊กตาตัวนี้กับเดอะสตาร์คนที่ 6 ของประเทศไทยเมื่อวานนี้ อิอิ

แท่น แท๊นนนนน น้องหมีสีขาวกับชุดเอี๊ยมสีชมพูหวานแหววตัวนี้เองค่า
ดูตลกใช่มั้ย แหะๆ

ปล. ขอบคุณแพทเทิร์นน้องหมีจากคุณ tomaru ด้วยนะคะ ^^

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 53 10:01:57

จากคุณ : เด็กหญิงปาร์ค
เขียนเมื่อ : 3 มิ.ย. 53 10:00:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com