Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คื น สี เ ขี ย ว . . . . . . ให้ราชประสงค์ [[[ 5 มิถุนายน 2553 ]]]  

.

เพิ่งผ่านไปเมื่อเช้าครับกับโครงการดีๆ ในวันสิ่งแวดล้อมโลก[5 มิถุนายน] ที่ทางกรุงเทพมหานครได้จัดขึ้น ภายใต้ชื่องานว่า "โครงการคืนความสวยงามให้กับกรุงเทพมหานคร"  

งานนี้ผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร มาเป็นประธานเปิดงานในพิธี และยังได้รับกียรติจากพลตรีกฤษฎา อารีรัชชกุล ท่านเจ้ากรมกิจการพลเรือนทหารบก พร้อมด้วย พ.อ.สรรเสริญ แก้วกำเนิด โฆษกศูนย์อำนวยการแก้ไขสถานการณ์ฉุกเฉิน (ศอฉ.) และเหล่าดารา นักร้อง เซเลบ มาร่วมงานกันอย่างคับคั่ง

และไม่พลาด นานๆ ผมจะไม่ได้กลับบ้านนอก เลยถือโอกาสนี้ไปทำประโยชน์ให้กับกรุงเทพฯ ครับ... และได้นำภาพกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ มาฝากกันพอหอมปากหอมคอครับ เพราะกล้องเสีย ถ่ายอะไรได้ไม่มากนักครับ....

เปิดภาพแรกที่ภาพเปิดงานครับ.... ดูกันเอาเองนะครับว่ามีใครมาบ้าง.... แบบว่าไม่รู้จักสักคน ที่รู้จักก็มีแต่ คุณปภัสรา ครับ

.

จากคุณ : naykainui
เขียนเมื่อ : 5 มิ.ย. 53 17:04:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com