Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[* เสื้อบ้านโพรงกระต่าย *] เสื้อปี 3 ใกล้เป็นจริงแล้ว เก็บตังค์รอกันได้เลยนะคะ  

กระทง

เพื่อนๆ คงสงสัยว่าจากที่ได้โหวตเลือกสีเสื้อกันไปเมื่อเดือนกุมภาพันธ์ พวกทีมงานหาย (หัว) กันไปไหน ไม่เห็นทำอะไรสักที (วะคะ)

ต้องขอโทษงามๆ มา ณ ที่นี้ ลูกสาว เพราะว่าทีมงานแต่ละคน พากันวุ่นวาย ติดภารกิจ ทั้งราษฎร์ ทั้งหลวง มากมายหลายหลาก บ้างก็ติดเรียน บ้างก็ติดงาน บ้างก็ติดพี่ไก่อู เอ้ย ไม่ใช่ ไม่เกี่ยว ไม่เกี่ยว

เกรงใจที่หายไปนาน ก็เลยจะมาอัพเดทว่า ตอนนี้กำลังดำเนินการเรื่องลายเสื้อด้านหน้า ด้านหลังอยู่ค่ะ โดยมีน้องเอ้ คนสวย แม่เจ้าก้อน (arodarin) ช่วยออกแบบให้ค่ะ  สำหรับปีนี้ theme เป็นแนวรักษ์โลกค่ะ

เพื่อนๆ เก็บตังค์รอได้เลยนะคะ เมื่อออกแบบเสร็จ ก็จะติดต่อโรงงานเพื่อประเมินราคา แล้วจะมารับออเดอร์นะคะ

ใครจองก่อน จ่ายเงินก่อน มีสิทธิ์ก่อนค่ะ

เอาของปีก่อนมาโชว์ค่ะ

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน
เขียนเมื่อ : 19 มิ.ย. 53 13:50:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com