Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<@~-~@> Sunday Quilts [Episode # 2] <@~-~@>{แตกประเด็นจาก J9381279}  

flower อันยอง ลูกสาว

วันนี้ขอมาแบบเกาหลีซะหน่อย 555 ต้องขอโทษเพื่อน ๆ พี่ ๆ ด้วยนะคะ ที่ไม่ได้ยกกะทู้ขึ้นมาข้างบนบ่อย ๆ ปล่อยให้หล่นตุ๊บ!!! ลงไปอยู่ใต้ดิน เป็นเพราะว่าไม่มีเวลาจริง ๆ คะ อีกอย่างถ้ายังไม่มีอะไรที่อัพเดทมากมาย ก้อไม่อยากทำให้กะทู้ของเพื่อน ๆ คนอื่น ต้องตกลงไป หวังว่าคงให้อภัยกันนะคะ

ส่วนงานของเรา "Sunday Quilts Episode # 2"  ที่กำลังจะมาถึง ตอนนี้ยังเปิดรับโอนเงินถึงวันนี้เป็นวันสุดท้าย แต่หากเพื่อนคนไหนติดปัญหาเรื่องการโอนเงิน ไม่สะดวก โอนไม่ทัน ให้แจ้งมาหลังไมค์ได้เร้ยนะคะ

ตอนนี้เพื่อน ๆ เตรียมอุปกรณ์ถึงไหนกันแร้วคะ ขาดอะไรกันบ้าง หลังจากที่ลง how to แบบเริ่มต้นมาให้เพื่อน ๆ ได้เตรียมอุปกรณ์ และ เย็บบางส่วนมาก่อน จะได้ไม่เสียเวลา ตรงนี้มีใครสงสัยหรือว่า งงกับที่เราเขียนหรือเปล่า แจ้ง หรือ ถามมาได้นะคะ ช่วงนี้เบลอ+เอ๋อ สุด ๆ คะ ...

ตอนนี้ยังทำของ "Welcome surprise Gift" ที่จะแจกยังไม่เสร็จเร้ยคะ มีเวลาแค่ช่วงกลางคืน moonstar กำลังเร่งทำอยู่

เปิดทู้ไว้ต้อนรับเพื่อน ๆ ทุกคนแล้วนะคะ เชิญทุกคนเข้ามาพูดคุยได้คะ
สำหรับเพื่อน ๆ ที่เพิ่งเปิดมาเจอ แล้วอยากรู้รายละเอียดของงานเข้าไปที่นี่ได้เร้ยคะ http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J9381279/J9381279.html

ด้านล่างจะอัพเดท รายชื่อ พร้อมกับ อุปกรณ์ที่ต้องเตรียมให้นะคะ

เรารักในหลวง5 Fighting ทุกคนคะ เรารักในหลวง5

จากคุณ : nrdquilt
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 53 09:32:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com