Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(Quilt)**mini boston jean bag**  

ช่วงนี้ห่างหายไปกับการตั้งกระทู้ใหม่
เพราะผลงานไม่ค่อยมี มีบ้างแต่ก็งานเดิม เลยไม่อยากตั้งทู้..อิิอิ
ใบนี้เป็นออเดอร์ของคุงแฟนค่ะ
เอาไว้ใส่ตังค์ กับใส่เครื่องคิดเลขได้
แต่พอทำเสร็จ ดันใส่เครื่องเลขไม่ได้...แป่ว
แต่ไม่เป็นไรค่ะ อันนั้นไม่สำคัญ
ใส่เงินได้อย่างเดียวก็พอ....หุๆๆๆ

พร่ำมาเยอะดูกระเป๋ากันเลยดีกว่า

อ้อ...ลืมขอบคุณพี่ปิ๊ป(cutie bunny) ที่ทำ how to การสอยแบบนี้มาให้ดูนะคะ
ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ค. 53 13:02:16

จากคุณ : love_anakin
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 53 12:40:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com