Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[* ตามหาอาสาสมัคร *]] Pet Expo ศูนย์ประชุมฯ สิริกิติ์  

เจ้าข้าเอ๊ย เจ้าข้าเอ๊ย

เนื่องในวันที่ 22-25 กรกฎาคมนี้ จะมีการจัดงาน Pet Expo ที่ ศูนย์ประชุมฯ สิริกิติ์  รายละเอียดงาน Pet Expo ตามลิงค์เลยจ้า
http://thailandexhibition.com/Exhibition/Exhibition-Details.php?id=135

ในงานครั้งนี้จะมีการประกวดกระต่ายด้วย ทางบ้านโพรงกระต่ายได้รับการติดต่อมา ว่าสนใจจะไปออกบูธรณรงค์ไม่ซื้อ-ขายกระต่ายเด็กด้วยหรือไม่

และเนื่องจากแม่หมีฯ ไม่สามารถมาเฝ้าบูธวันที่ 22-23 ได้ จึงอยากจะประกาศรับสมัครคนเฝ้าบูธสักหน่อยจ้า

ตอนนี้ต้องการอาสาสมัครตามนี้ค่ะ

1 - คนที่สามารถเฝ้าบูธ ในวันพฤหัสที่ 22 ตั้งแต่ 11.00 ถึง 20.00
2 - คนที่สามารถเฝ้าบูธ ในวันศุกร์ที่ 23  ตั้งแต่ 11.00 ถึง 20.00

ผู้สมัครจะต้องแจกใบปลิวรณรงค์ไม่ซื้อ-ขายกระต่ายเด็ก และต้องสามารถตอบคำถามผู้มาเยี่ยมชมบูธ เกี่ยวกับการซื้อ-ขายกระต่ายเด็ก และในบางครั้งผู้มาชมอาจจะสอบถามถึงวิธีการเลี้ยงกระต่าย หรือปัญหาในการเลี้ยงกระต่ายอีกด้วย

สำหรับผู้ที่มาเฝ้าบูธในวันพฤหัส จะต้องมาเตรียมการในคืนวันพุธ และผู้ที่มาเฝ้าบูธในวันศุกร์จะต้องมารับงานต่อจากคนที่เฝ้าบูธวันพฤหัสได้ด้วยค่ะ

ใครสมัครอันไหน แจ้งมาเลยนะคะ หมดเขตรับวันอาทิตย์ พรุ่งนี้ สามทุ่มนะคะ

หากไม่มีผู้ใดสามารถเฝ้าบูธทั้งวันที่ 22 และ 23 ได้ แม่หมีฯ คงต้องปฏิเสธว่าบ้านโพรงกระต่ายจะไม่สามารถไปออกงานในครั้งนี้ได้นะคะ เนื่องจากต้องมีการออกบูธทุกวันค่ะ

ขอบคุณทุกแรงใจค่ะ

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 53 19:41:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com