Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อัพเดต...รีวิว วันนี้ไปเยี่ยมน้องหมูหยอง น้องเดียวดาย และเคสสี่ตัวเมืองทองมาค่ะ มาดูกันหน่อยเร้ว  

หวัดดีค่ะ วันนี้ไปหาน้องๆที่คลินิก คุณหมอป้องมาค่ะ น้องๆร่าเริงขึ้นมากเลย เลยถ่ายรูปมาให้ดูอ่ะค่ะ ตัวแรกเลยนะคะ ลูกสาวเรา น้องหมูหยองค่ะ เธอแด่นขึ้นอีกสามเท่าเลยค่ะ ผิวก็แห้งขึ้นเยอะแล้วค่ะ เธอร่าเริงมากกกกกกก ขี้อ้อน กระโดขึ้นตักตลอด แถมยังเอามือเค้ากอดมือเราไว้ไม่ยอมปล่อยอีกต่างหาก แหม...สงสัยกลัวเราจะไม่เอากลับด้วยมั้ง แต่ไม่ต้องห่วง ขึ้นทะเบียนเป็นสมาชิกครอบครัวเราแล้วค่ะ เดี๋ยวหายแล้วจะพากลับด้วยแน่นอน เพราะว่าตอนนี้หมอป้องยังไม่ให้กลับค่ะ หมอบอกว่าเดี๋ยวขี้เรื้อนที่เป็นอยู่จะไปติดตัวอื่น ต้องรักษาให้หายขาดก่อน อดทนนิดนะจ๊ะ หมูหยอง ......ทุกวันนี้ยังงอยู่เลยค่ะ ว่ามนุษย์ผู้ใดหนอที่ทำกับน้องได้ถึงเพียงนี้ ทั้งๆที่น้องโคตรน่ารักเลย)(เรียบร้อยอีกต่างหาก)  .......รูปนี้เธอเซ็กซี่มากนะยะ ออกแววเป็นเซ็กซี่ สตาร์

จากคุณ : สี่ขากัลยาณมิตร
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 53 20:28:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com