Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[~ กระทู้ประมูล ~] ขอเชิญร่วมประมูล หารายได้ซื้ออุปกรณ์ทำฟันให้กระต่ายบึงฉวากกันต่อจ้า ...  

เนื่องจากกระทู้เก่าด๋อยไปแล้ว

ทีมงานขอยกมาประมูลต่อในกระทู้นี้นะค่ะ

เปิดประมูลแล้วจ้า เชิญประมูลได้ที่กระทู้นี้เลยนะค่ะ
ดูรูปได้ที่กระทู้นี้ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J9473040/J9473040.html#110

สำหรับการระดมทุนครั้งนี้ มีกำหนดการดังนี้

รับบริจาคสิ่งของตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ถึงวันที่  14 กรกฎาคม 2553

เริ่มการประมูล ตั้งแต่วันที่ 15 ถึง 21  กรกฎาคม 2553  
(ปิดการประมูล วันที่ 21 กรกฎาคม 2553 เวลา 21.00  น. ตามเวลาพันทิป)

โอนเงินของที่ประมูลได้ ตั้งแต่วันที่  21  กรกฎาคม ถึง 2 สิงหาคม 2553

เมื่อทราบผลการประมูลแล้ว รบกวนโอนเงิน พร้อมส่งหลักฐานมาให้แม่หมีด้วยนะคะ พร้อมข้อมูลดังนี้
~  ชื่อ................................... นามสกุล..............................
~ ชื่อล็อกอิน (ถ้ามี).......................... ถ้าไม่มีให้แจ้งอีเมล์ค่ะ
~ ของที่ท่านประมูลได้  ................
~ ที่อยู่ในการจัดส่ง.........................................................
**ขอเป็นที่อยู่ที่มีผู้รับตลอดเนื่องจากจัดส่งแบบลงทะเบียน มิเช่นนั้นท่านจะต้องไปรับของที่ไปรษณีย์ค่ะ**
~ สแกนใบสลิปการโอนแนบมาแปะหน้ากระทู้หรือส่งเมล์มาก็ได้ค่ะ หากไม่สะดวกหรือไม่มีเครื่องสแกน จะถ่ายรูปมาก็ได้ หรือใช้วิธีบอกวันเวลา จำนวนเงินที่โอน  หากโอนมีแศษสตางค์จะทำให้การตรวจเช็คง่ายขึ้นค่ะ

---- ท่านสามารถโอนเงินได้ที่ ----

ชื่อบัญชี แสงระวี วิปุลาคม
ธนาคารกสิกรไทย  สาขาสำนักพหลโยธิน
บ/ช ออมทรัพย์
เลขที่ 799-2-31731-7

กติกาในการประมูล

~0~ รบกวนขอขึ้นราคาครั้งละ 5 บาทเป็นอย่างน้อยนะคะ
~0~ เรานับเวลาโพสเป็นหลักนะคะ หากราคาเท่ากันผู้ที่โพสก่อนจะได้สิทธิ์ไปค่ะ
~0~ รบกวนอย่าแก้ไขความเห็นนะคะ ถ้าจะแก้ไข ให้โพสเป็นความเห็นใหม่ค่ะ กันทีมงานงงค่ะ
~0~ ผู้บริจาคของจะเป็นผู้ส่งของให้กับผู้ชนะการประมูล โดยผู้บริจาคของเป็นผู้ออกค่าใช้จ่ายในการจัดส่งค่ะ
~0~ ท่านใดที่ประมูลได้แล้ว แต่ไม่ได้โอนเงินภายในวันที่กำหนด  ขออนุญาตตัดสิทธิ์ท่าน และนำของไปประมูลซ่อมต่อไปค่ะ
~0~ สำหรับบัตรผ่าน ก็ร่วมประมูลได้ค่ะ  ขอให้แจ้งความประสงค์มาที่ vicky.rabbit@hotmail.com พร้อมชื่อ และเบอร์มือถือค่ะ
~0~ กรณีที่ได้รับของแล้ว พบว่าของชิ้นนั้นเสียหายไม่สามารถใช้งานได้ กรุณาแจ้งมายังทีมงาน ทางเราจะคืนเงินให้ค่ะ

สำหรับทีมงานในการประมูลครั้งนี้ มีดังนี้ค่ะ

#เลิฟ (love_net) บ้านขนมไทย น้องซัง (squidy girl) และ น้องโบว (หม่ามี๊โบกี้กะบาร์บี้) อัพเดทการประมูล

#แม่หมีตัวอ้วน ขอที่อยู่และจัดส่งที่อยู่ให้กับผู้บริจาคของและผู้ร่วมประมูล และนับเงิน

#ป้าแดง เชียร์แขก

#น้องดัง หน่วยสนับสนุน

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับทุกน้ำใจนะคะ
ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์พันทิป ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ในการประมูลค่ะ

จากคุณ : love_net
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 53 23:41:16