Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โชว์ตัว Lee Min Ho จ้า (ตุ๊กตาถัก)  

เพิ่งทำเสร็จไปไม่กี่วันนี้ค่ะ ไอเดียของเพื่อนเขาอยากได้ดาราคนโปรดก็เลยจัดให้ค่ะ ตัวนี้เป็นตุ๊กตาตัวที่สาม ขนาดโตอีกแล้ว ทำไปทำมา สูง 16 นิ้วซะงั้นเลยค่ะ เพิ่มลำตัวมากไปหน่อย อิอิ แถมขาก็โตขึ้น ทีแรกเพื่อนบอกอยากได้ อีมิโน เราก็เอ๋ ใครหว่า มันจะเหมือนอะมิโนมั๊ยน๊อ ก็เลยหาๆดู อ่อ พ่อหนุ่มน้อยคนนี้เอง ก็เลยจัดให้เพื่อนตามนี้เลยจ้า

จากคุณ : ozora
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 53 19:37:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com