Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

((ขอนอกเรื่องหน่อยนะคะ)) โดนเอาแพทที่ทำขายไปทำชุดคิทขาย แล้วยังเอารูปไปใช้อีก .. มีของหลายๆคนในนี้ด้วยนะคะ  

พอดีมีผู้หวังดีมาโพสถามใน blog ว่าเป็นเจ้าเดียวกันกับร้านนี้หรือเปล่า .. ร้านเดียวกันกับที่เอารูปกบเคโระไป (จำไม่ได้ว่ากระทู้ใคร) วันนี้เจอเข้ากับตัวเองถึงกับอึ้งคะ ..

ทางร้านเอารูป snoopy ตัวใหญ่ของธิชาไปลง ขายชุดคิท 990 บาท ขายแยกแพท 350 บาท

โทรไปหาเจ้าของร้านเมื่อสักครู่ เค้าบอกว่าแพทคิดเองไม่ได้ซื้อของธิชาไปขาย อันนี้เราไม่สามารถรู้ได้เพราะ ใครจะเอาแพทไปพิมพ์ใหม่ก็ได้ แต่ รูป ก็ยังเป็นรูปของเรา เค้าบอกไม่ใช่ เป็นแบบที่เค้าถักขึ้นมาเอง!! อืมม เพื่อนๆ ช่วยดูหน่อยเต๊อะ ว่ามันยังไง.. เห็นเค้าเอารูปคนอื่นไปลงไว้ด้วยเอามาให้ดูคะ

อีกอย่าง snoopy ตัวนี้ใช้ใย 2กิโล ดันทำชุดคิทแถมใย แค่ครึ่งโล!! งง อะ

โทรไปเค้าบอกว่าจะทำอะไรก็ทำ .. อืม เราทำแน่ๆ อย่างน้อยก็เรื่องเอารูปเราไปใช้ .. เลยบอกเค้าว่าพรุ่งนี้ให้ทนายติดต่อไปคะ T__T

เดี๋ยวรูปตามมานะ

จากคุณ : ลาเต้ไม่ใส่น้ำตาล
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 53 20:32:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com