Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้สรุปการประมูล] ประมูล หารายได้ซื้ออุปกรณ์ทำฟันให้กระต่ายบึงฉวาก  

เสร็จสิ้นแล้วนะค่ะสำหรับการประมุลครั้งนี้ ได้รับการตอบรับมามากมาย จนกระทู้ด๋อยไปหลายรอบเลย
จากกระทู้ประมูลล่าสุด

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J9496401/J9496401.html

สำหรับการระดมทุนครั้งนี้ มีกำหนดการดังนี้

รับบริจาคสิ่งของตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ถึงวันที่  14 กรกฎาคม 2553

เริ่มการประมูล ตั้งแต่วันที่ 15 ถึง 21  กรกฎาคม 2553  
(ปิดการประมูล วันที่ 21 กรกฎาคม 2553 เวลา 22.00  น. ตามเวลาพันทิป)

โอนเงินของที่ประมูลได้ ตั้งแต่วันที่  21  กรกฎาคม ถึง 2 สิงหาคม 2553

เมื่อทราบผลการประมูลแล้ว รบกวนโอนเงิน พร้อมส่งหลักฐานมาให้แม่หมีด้วยนะคะ พร้อมข้อมูลดังนี้
~  ชื่อ................................... นามสกุล..............................
~ ชื่อล็อกอิน (ถ้ามี).......................... ถ้าไม่มีให้แจ้งอีเมล์ค่ะ
~ ของที่ท่านประมูลได้  ................
~ ที่อยู่ในการจัดส่ง.........................................................
**ขอเป็นที่อยู่ที่มีผู้รับตลอดเนื่องจากจัดส่งแบบลงทะเบียน มิเช่นนั้นท่านจะต้องไปรับของที่ไปรษณีย์ค่ะ**
~ สแกนใบสลิปการโอนแนบมาแปะหน้ากระทู้นี้ หรือส่งเมล์มาก็ได้ที่  vicky.rabbit@hotmail.com ค่ะ หากไม่สะดวกหรือไม่มีเครื่องสแกน จะถ่ายรูปมาก็ได้ หรือใช้วิธีบอกวันเวลา จำนวนเงินที่โอน  หากโอนมีแศษสตางค์จะทำให้การตรวจเช็คง่ายขึ้นค่ะ

---- ท่านสามารถโอนเงินได้ที่ ----

ชื่อบัญชี แสงระวี วิปุลาคม
ธนาคารกสิกรไทย  สาขาสำนักพหลโยธิน
บ/ช ออมทรัพย์
เลขที่ 799-2-31731-7

เริ่มโอนเงินกันได้เลยนะค่ะ ถ้าโอนเงินแล้ว และโพสสลิปทีกระทู้นี้ หรือแจ้งทางอีเมลล์กับพี่วิกกี้ แล้ว   พี่วิกกี้จะติดต่อคนบริจาคของเพื่อส่งให้ผู้ที่ประมูลได้ต่อไปค่ะ

ขอบคุณทีมงานที่น่ารักทุกคนที่เสียสละเวลาค่ะ
ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์พันทิป ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ในการประมูลค่ะ
ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมทำบุญในครั้งนี้ค่ะ ขอให้ทุกๆท่านมีความสุข สมหวังค่ะ

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 53 01:30:58

จากคุณ : love_net
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 53 01:27:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com