Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(งานผ้า) จูลี่ที่รัก 2 --- <<<< แอร์โชว์ ----- *--*++{แตกประเด็นจาก J9493618}  

สวัสดีค่ะทุกท่าน

---<<<<<  แอร์ มาแว้ววววววววว  ค่ะ  *--*++

แอร์โชว์ชวนชม จูลี่ที่รักเวอร์ชั่น 2 ค่ะ

นานมาแว้วววว ...

แอร์ได้มีโอกาสไปเดินฉุยฉายที่วงเวียนใหญ่  ถ. เจริญรัถ

เห็นร้านเขาวางผ้าลายเสือ ผ้าขนๆ เป็นม้วนๆไว้หน้าร้าน

จับๆดู นิ่มดีช๊อบชอบ  ค่ะ  ขายเป็นหลา หลาละ 80 -120.-

แอร์ลองๆซื้อมาหลายแบบคะ อิอิ

แอร์ซื้อแค่ ชิ้นละ 1 หลาเองนะคะ  

ครั้งที่แว้ววววววววว แอร์ เย็บน้องหมา กลายเป็นจีราฟ ..... อิอิ

วันนี้แอร์ลองเย็บใหม่   จูลี่ที่รัก  ..................... ลัน ... ลา ......

จากคุณ : ขวัญใจ
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 53 08:45:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com