Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{ บ้านโพรงฯ ออกงาน } เจอกันที่ Pet Expo วันที่ 22-25 กค.นี้นะจ้ะ ขอแรงไปช่วยกันหน่อย  

หมาหอน

ช่วงนี้ฮอตจริงๆ ค่ะ

เพื่อนๆ คงได้ยินกันมาว่าวันที่ 22-25 นี้มีงาน Pet Expo ที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิตติ์

งานนี้บ้านโพรงกระต่ายได้รับเชิญให้ไปออกงานด้วยนะคะ ยังไม่ค่อยหายเหนื่อยจากงานเมื่อสุดสัปดาห์ที่แล้วเลยค่ะ

แต่จะไม่ไปก็เสียดาย บูธได้ฟรี เย้ เย้ พลุ พลุ ขอบคุณผู้จัดงานอย่างมากมายค่ะ

งานนี้เราไปรณรงค์ไม่ซื้อ-ขายกระต่ายเด็กกันเหมือนเดิมค่ะ มีถุงผ้า และของอื่นๆ ขายด้วยนะคะ เพื่อนๆ คนไหนว่างๆ แวะไปช่วยกันหน่อยนะคะ ขอแรงสักหน่อย เพราะหลายงานติดกัน ทีมงานฯ ทำท่าสับสนกับชีวิตไปกันหลายคนแล้วค่ะ

สำหรับถุงผ้า ใครยังไม่มี แวะซื้อหากันได้ค่ะ ตอนนี้ลดราคาค่ะ ถุงใหญ่ 260 บาท ถุงเล็ก 220 บาทค่ะ

น้องต๋าว jinny princess จะนำของน่ารักๆ ไปขายด้วยค่ะ ปากกามิฟฟี่แท่งละ 10 บาท หาที่ไหนได้ ฮ่าฮ่าฮ่า

แวะไปกันนะคะ วันสุดท้าย มีประกวดกระต่าย ARBA ด้วยค่ะ

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 53 12:44:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com