Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{ บ้านโพรงฯ ออกงาน } สรุปผลงานที่ผ่านมา จากงาน TRB-Club และ Pet Expo และขอบคุณทุกแรงจ้า  

โอ้ โล่งอกกันไปทีเดียวค่ะ ชนแก้ว

จบไปแล้วอย่างสวยงาม บ้านโพรงกระต่ายได้ออกงานมาสองงานติดๆ กันเลยค่ะ เหนื่อยแฮ่กกันเลยทีเดียวจ้า คาดว่าตอนนี้ทีมงานคงหลับไหลกันไปแล้ว

สำหรับรายละเอียด เราได้ไปออกบูธรณรงค์ไม่ซื้อ-ขายกระต่ายเด็ก และทำการขายสินเค้าเพื่อนำรายได้ไปช่วยซื้อยา และเวชภัณฑ์ให้กระต่ายบึงฉวากค่ะ

งานแรก คืองาน 5th TRB-Club Rabbit Show 2010 จัดที่เดอะมอลล์บางกะปิ จัดขึ้นระหว่างวันที่ 17-18 กรกฏาคม

งานที่สอง คืองาน ARBA Sanction Show in Thailand 2010 ภายใต้งาน Pet Expo จัดที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์  จัดระหว่างวันที่ 22-25 กรกฏาคม

ทั้งสองงานนี้เราสามารถได้รายได้มาทั้งหมดเป็นเงิน 23,352 บาทค่ะ คงซื้ออะไรได้หลายอย่างทีเดียวค่ะ

ต่อไปนี้ เป็นรายการขอบคุณ ลูกสาว

อันดับแรก ขอบคุณแรงงานหลักที่มาช่วยเฝ้าบูธ jinny princess love_net Icy-Ine Squidygirl ลูกหมีตัวอ้วน ก้านดอกบัว

ต่อมา ขอบคุณแรงเสริมจาก flowerinlove kumiko_i มังกรอ้วน แดงเร็กเก้บาร์ วิเฟ่  Twining bunny_society เอ๋เองจ้า เด็กหญิงลูกท้อ และน้องบิว แม่ยูอิ

ถัดมา ขอบคุณแผนกแรงงานและกำลังบำรุง pinhead ด้วยจ้า

นอกจากนี้ ขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่แวะมาให้กำลังใจกันอย่างล้นหลาม ช้อปปิ้งกันกระหน่ำ รวมถึงผู้ใจดีทุกท่านที่มาส่งขนมด้วยค่ะ ทีมงานกินกันจนอ้วนกลมไปเลยค่ะ

สุดท้าย ลืมไม่ได้ และสำคัญมากๆ  กราบขอบพระคุณสปอนเซอร์ใจดี มา ณ ที่นี้ค่ะ

~~ ร้านสมใจ สนับสนุนสินค้าอย่างมากมายล้นหลาม ขายกันไม่ทันเลยค่ะ

~~ ชมรมผู้เพาะเลี้ยง และพัฒนาพันธุ์กระต่ายแห่งประเทศไทย เอื้อเฟื้อสถานที่ในงาน 5th TRB-Club Rabbit Show 2010 ที่เดอะมอลล์บางกะปิ

~~ ชมรมผู้เพาะเลี้ยงกระต่ายสวยงามแห่งประเทศไทย เอื้อเฟื้อสถานที่ในงาน ARBA 2010 in Thailand ที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

ใครมีงานที่ไหน เรียกได้นะคะ บ้านโพรงฯ ยินดีเสมอค่ะ

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 53 23:34:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com